Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 22, 2026) ያገለገሉ ንብረቶችን ለመሽጥ የወጣ የሐረጅ ጨረታ ማስታወቂያ በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በከተማ ውስጥ የሚገኙ በተለያዩ ጊዜያት በግዥ፣ በዕርዳታና
በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወላይታ ሶዶ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት መምሪያ በከተማ ውስጥ የሚገኙ በተለያዩ ጊዜያት በግዥ፣ በዕርዳታና በስጦታ ያገኟቸውን ሞተር ሳይክሎች፣ ታይግሮ ባጃጅ፣ አሮጌ ግረደር፣ ቶራሌ ብረታብረቶች፣ ፕላስቲክ ሮቶ እና ሌሎች ዕቃዎችን በግልጽ ሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሽጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 22, 2026) Call for National Competitive Bid (NCB) Bid Reference Number: DBOT13825/26 Re-bid 1. Dashen Bank S.C. invites all interested. eligible, experienced, and qualified bidders to submit a
Dashen Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items
Government (Mar 23, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5b6fc99d-5abc-4d1f-94de-48320792a1e0/open Invitation to Bid Procurement of Furniture Procurement Reference No: LK-NCB-G-0176-2018-BID-OpenProcurement Category: Goods
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Furniture
Reporter (Mar 22, 2026) ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ) የጨረታ ቁጥር፡ ፀባ/06/2025-26 የተሸከርካሪዎቹ ዝርዝር መረጃ ተ. ቁ የሞዴሉ አይነት ብዛት የተመረተበት ዓ.ም 1 Hyundai Tucson 05
ፀሐይ ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን አዳሚ ቱሉ የፀረ ተባይ ማዘጋጃ ፋብሪካ የማሸጊያ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የብሔራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ማስታወቂያ ቁጥር APPF/NCB/01/19 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን አዳሚ ቱሉ የፀረ ተባይ ማዘጋጃ
በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 ቃሌ ቅድመ 1ኛ፣ 1ኛ እና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 001/2019 በጉለሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 05 ቃሌ ቅድመ 1ኛ፣1ኛ እና መካከለኛ ደረጃ
በቦሌ ክ/ከተማ ት/መምሪያ የቦሌ ህብረተሰብ ሁለተኛ ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ/ም ለት/ቤቱ አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 0001/2019 ዓ/ም በቦሌ ክ/ከተማ ት/መምሪያ የቦሌ ህብረተሰብ ሁለተኛ ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ/ም
የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ወረዳ 13 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት አመት ለወረዳው የሚያስፈልገውን የተለያዩ ግብዓት አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 የአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ ወረዳ 13
በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የደራ ወረዳ ፍርድ ቤት ለመስሪያ ቤቱ አገልግሎት የሚውል እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልል ሰሜን ሸዋ ዞን የደራ ወረዳ ፍርድ ቤት በ2018/2019 የበጀት ዓመት
በአራዳ ክ/ከተማ የኢትዮጵያ እድገት ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ.ም አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የትምህርት እቃዎች፣ የፅዳት እቃዎች፣ ልዩ ልዩ እቃዎች፣ የደንብ ልብስ ስፌት፣ ልዩ ልዩ ቋሚ እቃዎች ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ግልፅ ጨረታ ቁጥI 006/2019 ዓ.ም በአራዳ ክ/ከተማ የኢትዮጵያ እድገት ቅ/አ/አ/መ/ደ/ት/ቤት በ2019 ዓ.ም
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ 11 አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎች እና አገልግሎቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት እና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 31, 2026) የግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ 11
Ethiopian Agricultural Authority: Procurement Of Sharp Photo Copy Machine Spar Parts /
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9fcd7cca-eb15-4b70-b461-73d046eeab8c/open Lot Information
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የፕሮጀክተር ቦርሳ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Sep 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1a582a2c-a62e-414c-8d6f-5405e4946a43/open Lot Information