Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤትየጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የባለ ሁለት ፎቅ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/751da994-9ecd-42e9-a6c5-6d41f1b8a5ef/open Reference Number: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open) Procurement Information Procurement Type:
ኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር: የኤሌክትሪክና የቧንቧ መስርያ እቃዎች ግዥ 2018 Rebid
Government (Mar 24, 2026) 234የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/acbbf3e9-b606-41ef-93aa-13fa577ed42c/open Invitation to Bid “Procurement of Central UPS & Conference room camera” Procurement
Ministry of Health: Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense Would Like to Procure Radio Spare Parts
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/47c7695f-5ae2-4c52-882a-5eb96feddf1b/open ”
Ministry of Revenue፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/bf8c9f8a-c184-4db0-bb40-9a70dace547a/open Lot Information
Ministry of Revenue፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb156a7c-09f8-4916-9ad5-d296f7a9eb41/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service At Bishoftu (ከነሐሴ 1/2018 ዓ.ም ጀምሮ ለተከታታይ 3 ቀናቶች)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/508201a2-55ea-467e-a3a5-ee0e94722a68/open Lot Information
Innovation and Technology Development Bureau: Procurement of Rent Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bfabf728-3d23-46d9-9856-975aa3f411b4/open Invitation to
Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/76064500-09f3-4942-9a05-9da2518b673e/open Invitation to
Communication and Information Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bacc6ada-c2aa-4f7b-9453-978729a801f8/open Invitation to
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ደረጃውን የጠበቀ ምድጃ /እስቶቭ/ ባለአራት/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል (stainless Steel)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56f99ed2-c100-4633-8d91-6324f23fbb37/open Lot Information
Arbaminch University: ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለዉሃ አቅርቦት ጥገናና ፍሳሽ አገልግሎት የሚገዙ የተለያዩ የዉሃ ዕቃዎች /02/
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7bc04ac9-0de4-4d74-a731-843543a2dd91/open Lot Information