Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/191583bd-a8c2-47a3-b003-baea48386340/open Lot Information Procurement Reference Number: WU-NCB-G-0139-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ ለሀርብ የእርሻ

ወሎ ዩኒቨርሲቲ ለሀርብ የእርሻ ልማት ስራ ለጥበቃና ለስቶር የሚሆን የተለያዩ የእንጨት አይነቶች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 23, 2026) የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ሙራድ ሺፋ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ድንቃ ተሊላ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/105215 በ01/08/2016ዓ.ም

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Mar 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9b12f708-aebc-4758-93c6-8746fa961005/open Invitation to Bid Procurement of Building Renovation and Maintenance Work Procurement Reference

Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work

Addis Zemen (Mar 23, 2026)  በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤትየጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን

በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2018 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ የተለያየ መጠን ያላቸው የማጠናከሪያ ብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የሻሸመኔ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ለ2019 በጀት ዓመት ለዲስትሪክቱ የመንገድ ጥገናና ግንባታ አገልግሎት የሚውሉ ባለ 2 ሜትር የ48 የኮንክሪት ቱቦዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

በማ/ኢ/ክልል በጉራጌ ዞን የጌታ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት በ2019 በጀት አመት የተለያዩ ቋሚ እና አላቂ የቢሮ እቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ መለያ ቁጥር ጌ/ወ/ፋ/ ግ/ጨ/መ/ቁ/01/2019 በማ/ኢ/ክልል በጉራጌ ዞን የጌታ ወረዳ ፋይናንስ ጽህፈት ቤት በ2019

የኦሮሚያ መሬት ቢሮ የመስሪያ ቤቱ ተሽከርካሪዎችን ከህጋዊ ጋራዥ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 08, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኦሮሚያ መሬት ቢሮ የመስሪያ ቤቱ ተሽከርካሪዎችን ከህጋዊ ጋራዥ አወዳድሮ ማስጠገን ይፈልጋል፡፡ ስለዚህ

Dashen Breweries S.C Invites Interested and Qualified Bidders for the Supply, Installation, Testing, and Commissioning of a Complete Solar Photovoltaic (PV) Hybrid Power System with Battery Energy Storage System (BESS) to Ensure Uninterrupted Power Supply for Critical Head Office Operations in Addis Ababa.

CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for the ‘Women Lead in Emergency Project’.

2merkato.com (Aug 08, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for Development Women

CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for Advocacy and Communication Capacity Development as Part of the ‘Women Lead in Emergency Project’.

2merkato.com (Aug 08, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Services on Advocacy and Communication Capacity Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference

Ethiopian Federal Police Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/42208fbe-95b5-457e-8ed2-7003fc11a7af/open  Invitation to

CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for Financial Management Capacity for the Development Women Lead in Emergency Project.

2merkato.com (Aug 08, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference