Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 23, 2026) የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ሙራድ ሺፋ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ወ/ሮ ድንቃ ተሊላ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/105215 በ01/08/2016ዓ.ም
የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/9b12f708-aebc-4758-93c6-8746fa961005/open Invitation to Bid Procurement of Building Renovation and Maintenance Work Procurement Reference
Lemi Kura Sub-city Administration: Procurement of Building Renovation and Maintenance Work
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤትየጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የባለ ሁለት ፎቅ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Revenue፡ Procurement of Educational Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb156a7c-09f8-4916-9ad5-d296f7a9eb41/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Hotel Service At Bishoftu (ከነሐሴ 1/2018 ዓ.ም ጀምሮ ለተከታታይ 3 ቀናቶች)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/508201a2-55ea-467e-a3a5-ee0e94722a68/open Lot Information
Innovation and Technology Development Bureau: Procurement of Rent Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bfabf728-3d23-46d9-9856-975aa3f411b4/open Invitation to
Ministry of Revenue: Procurement of Maintenance and Repair Service
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/76064500-09f3-4942-9a05-9da2518b673e/open Invitation to
Communication and Information Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 08, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bacc6ada-c2aa-4f7b-9453-978729a801f8/open Invitation to
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ደረጃውን የጠበቀ ምድጃ /እስቶቭ/ ባለአራት/ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል (stainless Steel)
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/56f99ed2-c100-4633-8d91-6324f23fbb37/open Lot Information
Arbaminch University: ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለዉሃ አቅርቦት ጥገናና ፍሳሽ አገልግሎት የሚገዙ የተለያዩ የዉሃ ዕቃዎች /02/
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7bc04ac9-0de4-4d74-a731-843543a2dd91/open Lot Information
Arbaminch University: ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለዉሃ አቅርቦት ጥገናና ፍሳሽ አገልግሎት የሚገዙ የተለያዩ የዉሃ ዕቃዎች ቁጥር /03/
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3f7e44e-1293-4ff0-82e3-09e70b10421f/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Stationery Materials
Government (Aug 08, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9d473c13-0f71-418d-bec9-badf64529483/open Lot Information