Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 23, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታዎቂያ ቁጥር 002/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳዳር የመንግስት ልማት ድርጅቶች አስተዳደር ባለስልጣን ከነማ ፋርማሲዎች ድርጅት በአዲስ አበባ ከተማ እና በዙሪያዋ ለሚገኙ ነዋሪዎች ለሁሉም
ከነማ ፋርማሲ በድጋሚ የወጣ ግልፅ ጨረታ የኮስሞቲክስ እና የወተት ምርቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 16 24. የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉል ወርክ ስቴሸን /Work-station/ ኮሚፕዉተር በዘርፉ ከተሰማሩ
የሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት ኮሙኒኬሽን ጉዳዮች ቢሮ ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉል ወርክ ስቴሸን /Work-station/ ኮሚፕዉተር በዘርፉ ከተሰማሩ ብቁ ከሆኑ ተጫራቾች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Fortune (Mar 22, 2026) DASHEN BANKS.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the Procurement of different items and Water Well Drilling works.
Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Items and Water Well Drilling Works
Fortune (Mar 22, 2026) Call for National Competitive Bid (NCB) Bid Reference Number: DBOT13825/26 Re-bid 1. Dashen Bank S.C. invites all interested. eligible, experienced, and qualified bidders to submit a
Dashen Bank S.C. Invites Eligible Bidders for the Procurement of Different Items
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር ቢሮ የጥበቃ አገልግሎት አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር አ/አ/አ/ሰ/ፀ/አቢ/ 2018-2021 ብግ/ጨ/አግ 004/2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ሰላምና ፀጥታ አስተዳደር
The GPNRS Finance Bureau Invites Contractors of Grade BC-3 and Above to Submit Sealed Bids for the Renovation of its Building in Gambella Region.
Addis Zemen (Mar 12, 2026) RENOVATION WORK BID INVITATION LETTER GPNRS FINANCE BUREAU BIULDING RENOVATION WORK Invitation to Bid –
ኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዴሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የሪፐብሊኩ ጥበቃ ኃይል የአልጋ ችቡድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/67162fa5-49fd-4c4e-a413-39751ac8e382/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
የደብረብርሃን ዩኒቨርስቲ ለልብስ ማጠቢያ የሚያገለግል ሳፋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c7f02949-15d1-4a0b-a128-4f05392b1875/open Lot Information
Mining Industry Development Institute: Procurement of Uniform
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/82c45fd4-15e9-4ae3-a0f4-7fc46bbe69c9/open Lot Information
Ministry of Revenue: Procurement of Rent Service
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/f99ee84f-5b3f-4cee-b6eb-58a59a57d552/open Invitation to
Ethiopian Construction Authority: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e00a327a-97a9-4729-9517-b5a27e6a767d/open Invitation to
የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን የ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት የተለያዩ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፎቶ እና ቪዲዮ ካሜራ ከነሙሉ አክሰሰሪው ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 12, 2026) ግልፅ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 02 / 2018 የአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር የምግብ የመድኃኒት ባለስልጣን