Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/751da994-9ecd-42e9-a6c5-6d41f1b8a5ef/open Reference Number: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open) Procurement Information Procurement Type:
ኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር: የኤሌክትሪክና የቧንቧ መስርያ እቃዎች ግዥ 2018 Rebid
Government (Mar 24, 2026) 234የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/acbbf3e9-b606-41ef-93aa-13fa577ed42c/open Invitation to Bid “Procurement of Central UPS & Conference room camera” Procurement
Ministry of Health: Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
Government (Mar 24, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/7c19e723-df0c-47c7-9843-d09ef1a1d7e4/open Invitation to Bid “የስቱዲዮ እቃዎች ግዥ በድጋሚ የወጣ (ፐ.ሰ)” Procurement Reference No:
Lemi Kura Sub-city Administration: የስቱዲዮ እቃዎች ግዥ
Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/acbbf3e9-b606-41ef-93aa-13fa577ed42c/open Reference Number: MoH-NCB-G-0063-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MoH-NCB-G-2018-BID-Open Procurement Information Procurement Type:
Ministry of Health Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ገሊላ ቅድመ አንደኛ፤ አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት የተለያዩ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በአዲስ ከተማ ክ/ከተማ ገሊላ ቅድመ አንደኛ ፤አንደኛ እና መካከለኛ ደ/ት/ቤት በአዲስ ከተማ
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት መጠቀሚያ የሚሆን በኤሌክትሪክ ኃይል የሚሰሩ ተሽከርካሪዎችን ለአንድ አመት ውል በማስገባት በኪራይ አገልግሎት መጠቀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ 01/2019 በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ አስተዳደር የዋና ስራ አስፈፃሚ ጽ/ቤት ግዥ ቡድን ለ2019
የተሽከርካሪ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ትዝታ ከበደ እና በፍ/ባለዕዳ ዳግም ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደንብ ልብስ ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/UF/114/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለሠራተኞች አገልግሎት የሚውሉ የደንብ ልብስ ግዥ ለመፈፀም
Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Dhaabbatni Bosonaafi Bineensa Bosonaa Oromiyaa Waajjirri Damee Harargee Bosona Bargamoo Dhaabbii Distiriiktii Dindin, Jallo Muktar Hadas, Jaarsoo Gursuumiifi Gaara Mullataatti Argamu Caalbaasii Ifa Taheen Waldorgomsiisee Gurguruu Barbaada
Addis Zemen (Sep 03, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa 1ffaa Lakkoofsa Caalbaasii: OFWEDH/GU-01/2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Dhaabbatni Bosonaafi Bineensa Bosonaa Oromiyaa
የአዲስ አበባ ቁጥር 2 የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛትና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየግዥ መለያ ቁጥር ግ/ጨ/ /01/2019 ዓ/ም የአዲስ አበባ ቁጥር 2 የመጀ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም በጀት
በሸገር ከተማ በገላን ክፍለ ከተማ የገላን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በገላን ወረዳ አስተዳደር ስር ላሉ ሴክተር መስሪያ ቤቶች ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ የቢሮ የፅህፈት መሳሪያዎችን፣ የቢሮ ፈርኒቸር እቃዎችን፣ ኤሌክትሮኒክስ እቃዎችን፣ የፅዳትና አላቂ የቢሮ እቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Sep 03, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ገ/ወ/ገ/ፅ/ቤት 002/2019 በሸገር ከተማ በገላን ክፍለ ከተማ የገላን ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids from Reputed Consultancy Organizations for the Formulation and Implementation of an Integrated Enterprise Resource Planning (ERP) System and IT Solution.
Ethiopian Herald (Sep 03, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No 10/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise
The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE) Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Various Goods Divided Into Five Lots.
Ethiopian Herald (Sep 03, 2026) Invitation to Bid Procurement Reference Number: Bid No.08/2019 1. The Ethiopian Petroleum Supply Enterprise (EPSE)