Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤትየጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የባለ ሁለት ፎቅ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/751da994-9ecd-42e9-a6c5-6d41f1b8a5ef/open Reference Number: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open) Procurement Information Procurement Type:
ኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር: የኤሌክትሪክና የቧንቧ መስርያ እቃዎች ግዥ 2018 Rebid
Government (Mar 24, 2026) 234የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/acbbf3e9-b606-41ef-93aa-13fa577ed42c/open Invitation to Bid “Procurement of Central UPS & Conference room camera” Procurement
Ministry of Health: Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል ትልልቅ ዋንጫዎች፣ የአዋርድ ዋንጫዎች፣ ሜዳሊያ የወርቅ፣ የብር፣ የነሐስ በጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ እግር ኳስ ፌዴሬሽን ለሚያዘጋጃቸው የእግር ኳስ ውድድሮች በራሱ ዲዛይን ለሚሰሩ ለሽልማት አገልግሎት የሚውል፡–
አዋሽ ባንክ ንብረቶች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 08, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ አዋሽ ባንክ ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውንና ከዚህ ቀጥሎ ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁትን ቤቶች በአዋጅ ቁጥር
Adama Science and Technology University፡ Procurement of Bag for Researchers
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0e1bc91d-adc5-4e18-ad65-ea0f1f37c16b/open Lot Information
የፌዴሬሽን ምክር ቤት ጽ/ቤት የጽዳት እቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b8d6cb02-f558-40c5-976e-e8b599db7e3b/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Conference Table 3m-1.20*90cm
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/81fb17f0-ec13-4038-87da-ef485e3f1e50/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Shelf/ባለመስታወት ሸልፍ ባለ 3 በር/
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a187a99e-0f12-48c1-8a93-498ab835549b/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Brochure & Canvas Bag
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d0cd86af-85ad-4861-b579-3dcc96aeb5ad/open Lot Information
Adama Science and Technology University: Procurement of Laboratory Glassware and Accessories
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/51667a98-3b44-4b38-839d-bc388731e81d/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Notebook/ Agenda
Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/aa45f8c7-c158-4da3-8608-a3766962bd0b/open Lot Information