Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ አዳዲስ አልባሳት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ኮስሞቲክስ፣ ተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች)፣ ኮንስትራክሽን ማቴሪያል፣ የእይታ መሣሪያዎች (መነጽር)፣ የተሽከርካሪ ጐማዎች፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች እና ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 13, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ነጻነት አቡ እና የፍ/ባለዕዳ አሽብር ሰይድ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር 119950 በ10/04/2018ዓ/ም በመ/ቁጥር/124331

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሀራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 13, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፤ የፅኅፈት መሳሪያዎች፤ የደንብ ልብስ፤ የፅዳት እቃዎች፤ የተሽከርካሪ ጎማዎች የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት የወጣ ጨረታ ኤረር

ኤረር የገበሬዎች ኃ.የተወሰነ የህብረት ሥራ ዩኒየን አዳዲስ የቢሮ ዕቃዎች፣ የፅኅፈት መሳሪያዎች፣ የደንብ ልብስ፣ የፅዳት እቃዎች፣ የተሽከርካሪ ጎማዎች፣ የግብርና ማሽነሪ መለዋወጫዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW PLC) is Inviting Bids for the Procurement of Three Items: Hydraulic Oil (1 Barrel), a Dashboard System (1 Pc), and HDPE Raw Material (200MT).

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BIDRE-GIW-48-2025/2026, GIW-01-2026/2027 and GIW-02-2026/2027 Ethiopian Construction Works Corporation Geosynthetics Industrial Works Plc (ECWC-GIW

The Dire Dawa Administration Roads Authority Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Contractors (Grade GC-4 or RC-4 and Below) for the Construction of Three Short Span Bridges Within the Dire Dawa City Administration.

The International Rescue Committee (IRC) Ethiopia Program Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply of Local Construction Materials, Specifically Basaltic Stone, Sand, River Gravel, and Coarse Aggregate.

The Ministry of Finance is Seeking Expressions of Interest for a Senior Environmental Expert to Support the World Bank-funded Human Capital Operation (HCO) Project.

Ethiopian Herald (Jul 26, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTERESTForThe Recruitment of Senior Environmental Expert Country: Ethiopia Project: Human Capital

Baankiin Sikeet Mana Jireeyaa Gurguruu Barbaadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa Caalbaasii Baankiin Sikeet yeroo liqii kennu wabummaan kan qabe, manneen armaan gadiitti tarreeffaman akkuma

Beeksisa Caalbassii Ifaa Waajjira Maallaqaa Aanaa Dilloo Bara Bajataa 2019

BARRIISAA (Jul 26, 2026) Beeksisa Caalbassii Ifaa Lakkoofsa CaalbaasiiWMD-001/2019 Waajjirri Maallaqaa Aanaa Dilloo bara bajataa 2019tti tajaajila waajjiirraalee aanaatiif kan

የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ትራንስፎርመር ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 26, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር ኢኤአ/ንአ/ግጨ-01/2019 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ እና

በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) ግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ በቂርቆስ ክ/ከተማ የዋ/ቅ/አ/መ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የጥገና ሥራዎችና ለአገልግሎት የሚውሉ ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን

The United Nations Economic Commission for Africa (UNECA) is Seeking Expressions of Interest for the Design, Demolition, Supply, Installation, and Finishing Works for the User Service Unit (USU) Within the Digital Information Technology Management Section (DITMS).