Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 45/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሸከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ግርማ እርቀየሱስ የሰጠው የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሰናይ ዘሪሁን እና ዩፍ ባለዕዳ አል አሰብ ጀኔራል ትሬዲንግ እና ኮንስትራክሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Kale-Heywet Church Humanitarian Aid and Development Commission (EKHC-HADC) is Seeking a Local Facilitative Consultant to Develop a Three-year Terminal Evaluation for the 2024-2026 Initiative.
Addis Zemen (Jul 23, 2026) Invitation to Bid for consultancy services The Ethiopian Kale-Heywet Church Humanitarian Aid and Development Commission
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት የሀላባ ዞን ከፍተኛ ፍርድ ፍ/ቤት የይዞታ ግምት 150 ካሬ ሜትር ቤትና ቦታ የሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል
Addis Zemen (Jul 23, 2026) የቤት ሐራጅ ማስታወቂያ በአፈ/ከሳሽ –አዋሽ ባንክ እና በአፈ/ተከሳሽ– አቶ ረቢዩ ኢብረህም መከከል ስላለው አፈፀፃም ክስ
እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር 140 ካሬ ሜትር ስፋት ያላቸውን ሁለት ቤቶች በክፍት ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡ 1 የማህበሩ ስም፡ እድል ቂርቆስ የቤት ስራ ማህበር የጨረታ መክፈቻ ቀን፡ ሀምሌ
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ ጣቢያ ለመጠጥ የሚውል ጥልቅ የውሃ ጉድጓድ ለማሰራት በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/GBP/NCB/01/2019 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለመልካ ዋከና ኃይል ማመንጫ
የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ፎርስ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 23, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጉምሩክ ኮሚሽን ጅግጅጋ ቅ/ጽ/ቤት በኮንትሮባንድ የተያዙ የተለያዩ ፎርስ ተሽከርካሪዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለህዳሴ ኃይል ማመንጫ ጣቢያ የጥበቃ አገልግሎት ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች በጨረታ አወዳድሮ ግዥውን መፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር EEP/GBP/NCB/02/2019 1. የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ኃይል ለህዳሴ ኃይል ማመንጫ ጣቢያ የጥበቃ አገልግሎት
National Rehabilitation Commission: Procurement of Electronics Equipment
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e3efe15c-6403-43c9-9873-ec7ab31c599f/open Lot Information
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of 5 Years’ Hope Book A5
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/831cc968-e332-4cc9-88ee-0242df72faf3/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 23, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f0a9a00b-ced2-4ca8-afae-7a2eb67fca9d/open Lot Information