Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 11, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለመብት መሰረት አንተነህ እና በፍ/ባለዕዳ ትዕግስት አንተነህ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/100941 በ2/10/2017ዓ/ም እና በኮ/መ/ቁ/103723ዓ.ም
የቦታ ስፋት 336 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 10, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን አ.አ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተያዙና የተወረሱ ልዩልዩ ዕቃዎች ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 05/2019 በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ
በአዲስ አበባ ቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የተተው፣ የተወረሱ እና በኮንትሮባንድ ተይዘው የሚገኙ የተለያዩ ንብረቶችን በግልፅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 45/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሸከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ግርማ እርቀየሱስ የሰጠው የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa University :purchase Requisition of Thread (1919)
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4e8c876c-c4f3-4621-b962-e6dda7530f26/open Lot Information
Ethiopian Federal Police :ለትልቁ አዳራሽ እስቴጅ ዘመናዊ ምንጣፍ
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/30c57ad0-a911-4448-8f11-5a199bcc2a6b/open Lot Information
Mekelle University :Procurement of Chick Layer Feed
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/730183b5-d333-447c-9544-f600a7c4a77e/open Lot Information
Ethiopian Customs Commission፡ የሀዋሳ ጉምሩክ ቅ/ፅ/ቤት የተሰራ ተካፋች ለሁለት ሜትር የምሆን ወፍራም መጋረጃ ከነ ገበሩ እና ሙሉ አክሸሰር
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3327f912-c836-4aed-a3ad-6d0f38162745/open Lot Information
Ethiopian Forestry Development: Procurement of Educational Materials
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e6b5ca46-84c3-4a32-8bec-541e3114133f/open Lot Information
Kotebe University of Education፡ Procurement of Maintenance and Repair Services
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/72f5e5ab-b48f-4737-b2dd-3eb1f9acea53/open Lot Information
Houses of Peoples Representative፡ Procurement of የፋይበር መስመር ዝውውር ጥገና ዋጋ ከ መስጠታቸው በፊት በአካል በመመጣት ማየት ግዴታ ነው
Government (Aug 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8b00fc5b-28d5-4215-87aa-2f59fd3d983f/open Lot Information
Sidama Bank Invites Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Supply and Fixing of Furniture.
Reporter (Aug 12, 2026) Sidama Bank Bid Invitation Notice For Furniture No Description of the item Bid Ref.No Bid Security
Cordaid Ethiopia is Requesting Quotations for the Supply and Delivery of Various Vehicle Tyres.
Reporter (Aug 12, 2026) BUILDING FLOURISHING COMMUNITIES REQUEST FOR QUOTATION- SUPPLY AND DELIVERY OF TYRES -Tender No. 008-007/2026 About Cordaid