Re-Invitation Tenders in 2021
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ሞተር ሳይክሎች ሽያጭ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. በቁጥር 5 ያገለገሉና በጥሩ ይዘት የሚገኙ ሞተር ሳይክሎችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 07, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Aug 07, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/5d1c9ff6-8a55-4e9d-905a-25054b78e7ea/open Invitation to Bid “Procurement of Rent Service” Procurement Reference No: ECC-NCB-NC-0677-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category: NonConsultancyServices
CC – Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of Rent Service
Addis Zemen (Aug 06, 2026) ድጋሚ የወጣ የንብ እና ዶሮ እርባታ ቁሳቁሶች ግዥ ጨረታ ማስታወቂያ 15/2019 የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ በምግብ ሥርዓት ማጠናከሪያ ፕሮግራም በጀት ድጋፍ የተለያዩ አይነት የንብ
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ግብርና ቢሮ የተለያዩ አይነት የንብ እርባታ እና የዶሮ እርባታ ቁሳቁሶችን በግልጽ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: Ø 8 -10 ውፍረት 6 ሜትር ቁመት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/eb4facb6-67db-4855-80cc-e35029ac1dce/open Lot Information
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 25/2018 ስአመታዊ መደበኛ ጠቅላላ ጉባኤ ዶክመንተሪ ቪዲዮን በሀገር ውስጥ
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቤት ልዩ መለያ ላይ እርማት አውጥቷል
Reporter (Mar 04, 2026) እርማት አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ጥር 17 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ የሐራጅ ሽያጭ
Ministry of Finance: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/bb05ad3e-fd85-4a3f-9176-5b742a880f6e/open Invitation to
Habitat for Humanity Ethiopia (HFHE) Invites Bids for Consultancy Services to Prepare a Housing Disaster Resilience and Recovery (HDRR) Strategy.
Reporter (Mar 04, 2026) INVITATION TO TENDER For procurement of: Consultancy Services for the Preparation of the Housing Disaster Resilience
የመኖሪያ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ አልማዝ ስሜ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ደረጀ ወልዴ መካከል ስላለው የፍርድ
Ministry Of Defense Logistics Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a3464632-ceb9-4dcc-ba0d-601d1930b7d5/open Invitation to
Livestock Development Institute: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/75d1c72f-24d6-4e75-86eb-2594227dfc88/open Invitation to
የቦታው ስፋት 123.50 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ድጋሚ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እዮብ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ፋንታሁን ገብሬ መካከል ስላለው