Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 16, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of different items as per
Dashen Bank S.C. is Inviting National Competitive Bids for Two Separate Procurement Categories.
Addis Zemen (Aug 16, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ሀገር አቀፍ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሰት በዋግ ኽምራ ብሔረሰብ አስተዳዳር በሰቆጣ ከተማ የሚገኘው የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ስራ ማህበራ ዩኒዩን ኃ/የተወሰነ ለዩንዩኑ
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሰት በዋግ ኽምራ ብሔረሰብ አስተዳዳር በሰቆጣ ከተማ የሚገኘው የዋቢ ሁለገብ የገበሬዎች ህብረት ስራ ማህበራ ዩኒዩን ኃ/የተወሰነ ለዩንዩኑ ምርት እና ግብአት ለማጓጓዝ አገልግሎት የሚውል ሲኖ ካሶኒ 2025 ሞዴል ባለ 400 (አራት መቶ) የፈረስ ጉልበት የጭነት ተሽከርካሪ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ኦሮሚያ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/2011 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘዉን በሰንጠረዡ ላይ የተዘረዘሩትን ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ
ኦሮሚያ ባንክ ንብረቶች ባሉበት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Tigray Bureau of Agriculture and Natural Resources – Food System Resilience Program (FSRP) Invites Bids for the Procurement of Tractors, Disc Plows, Disc Harrows (Lot-01) and Threshers (Lot-02) for Demonstration in Tahtay Koraro and Ofla Woredas.
Ethiopian Herald (Mar 13, 2026) Request for Bids, Goods (One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia Procuring
የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጀው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ 843 ለተማሪዎች አገልግሎት እንዲሰጡ በኪራይ ህንጻ ለማከራየት በካፌና ሬስቶራንት ዘርፍ የንግድ ፈቃድ ያላቸውን በማወዳደር ለሦስት አመት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ብግጨ 02/2018 የደብረ ማርቆስ ዩኒቨርሲቲ ዋናው ካምፓስ ባዘጋጀው የካፌና ሬስቶራንት የአገልግሎት መስጫ ህንጻ
የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት የተለያዩ የህትመት ግብዓቶች ግዥ ለመፈጸም ብቃት ያላቸው አምራች እና አከፋፋይ ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 13, 2026) በኢትዮጵያ ኢንቨስትመንት ሆልዲንግስ የትምህርት መሳሪያዎች ማምረቻ እና ማከፋፈያ ድርጅት የተለያዩ የሕትመት ግብዓቶች ግዥ ግልጽ ጨረታ
Ministry of Revenue: PURHASING OF Curtain ደረጃዉን የጠበቀ መጋረጃ ስስና ወፍራሙ ከሙሉ አክሰሰሪ ጋር ገጠማን ጨምሮ እንዲሁም ቀበቶን ጨምሮ (ለዋና ስራ አስኪያጅ ጽ/ቤት የሚሆን ))
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d07f3b1b-b760-44c3-801d-3f66ac990e55/open Lot Information
Ministry of Revenue: PURHASING OF የመኪና ዕቃዎች ግዥ
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/04070de4-b382-498d-b1dc-70a72a3bdb7e/open Lot Information
Ministry of Revenue: MTO 1 Purchasing of Stationery Materials
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/912522d8-94d8-454b-85a5-fd37c7ea47e7/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ፡ የውሃ በርሜል ፕላስቲክ ባለ 200 123/2018 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/889699b9-cbed-46bb-83af-67bc0c3e0451/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/f3b05cdf-6704-48c0-80dd-09459e38b6ce/open Lot Information
Ethiopian Federal Police፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 13, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fedda840-c077-42e7-bb6a-54088c4fda67/open Lot Information