Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 30, 2026) የብሔራዊ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያበድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያጨረታ ቁጥር፡-ኢፕድ 002/2019 የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ
የኢትዮጵያ ፕሬስ ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት በጥሪ ማዕከል የተደገፈ የትራንስፖርት አገልግሎት በግልጽ ጨረታ የግዥ ዘዴ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Aug 28, 2026) Re-Bid Advertisement for Consultancy Service on Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project Bid Reference No: 348/2026 1- About CARE Ethiopia Founded in 1945, CARE
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Financial Management Capacity for Development Women Lead in Emergency Project.
Addis Zemen (Aug 28, 2026) አራተኛ ደረጃ የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ስርዓት አከራይቶት የነበረውን ከዚህ በታች በሰንጠረዡ የተመለከተውን የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት የእንጨት መሰንጠቂያ እና መሥሪያዎች ከጀነሬተር ጋር በድርድር ሸያጭ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 28, 2026) ሁለተኛ ዙር የሀራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማትባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ከአቶ ብሩህ ተስፋ ጥሩነህ ባልተከፈለ ዕዳ ምክንያት በአዋጅ ቁጥር 103/1990 እና 807/2005 መሰረት የተረከባቸውንና ከዚህ በታች በዝርዝር
የኢትዮጵያ ልማት ባንከ ሀዋሳ ዲስትሪክት ለቡና መቁላት፣ መፍጨትና ማሸግ ስራ የሚያገለግሉና ጣሊያን ስሪት የሆኑ ማሽነሪዎችና መሳሪያዎች ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሲንቄ ባንክ መኖሪያ ቤቶች በድርድር መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የድርድር ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 003/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል
ኢትዮ-ሬይል ሎጅስቲክስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለባቡር ሀዲድ፣ ትራንስፎርመሮች እና ሎኮሞቲቭ የትራንስፖርት አገልግሎት ግዥ ጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር, EBL PO/ NCB/2/2018 EC ኢትዮ-ሬይል ሎጅስቲክስ ኃ/የተ/የግ/ማህበር ለባቡር ሀዲድ፣ ትራንስፎርመሮች እና ሎኮሞቲቭ
ግዮን ጋዝ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ያገለገሉ ቪትስ እና ያሪስ ተሽከርካሪዎች፣ ጎማዎችና የመኪና መለዋወጫዎች፣ የመኪና ባትሪዎች፣ አልሙኒየም ስክራፕ፣ አሮጌ የሲሊንደር ቫልቮችና ኮንቴነሮች፣ ቁርጥራጭ እንጨቶች እና የብረት በርሜሎችን አወዳድሮ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ግዮን ጋዝ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር ድርጅታችን ግዮን ጋዝ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ያገለገሉ ቪትስ እና ያሪስ ተሸከርሪዎች ፣
The Ethiopian Railways Corporation Invites Interested and Qualified Companies in a National Competitive Bidding to Submit Proposals for the Commercial Operation, Repair and Maintenance Concession of ERC-Owned Ready-Mix Concrete Batching Plants
Reporter (Aug 23, 2026) REQUEST FOR PROPOSALS FOR THE COMMERCIAL OPERATION, REPAIR AND MAINTENANCE CONCESSION OF ERC-OWNED READY-MIX CONCRETE BATCHING
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/tenants for Lease of Under Listed Premises of CBE New HQ
Reporter (Aug 23, 2026) COMMERCIAL BANK OF ETHIOPIA Invitation for National Competitive Bidders 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE)
HELVETAS Swiss Intercooperation Would Like to Invite Contractors for Irrigation Canal Maintenance and Extension Work at Waghimra Zone Four Woreda for ARCS Project
Reporter (Aug 23, 2026) INVITATION TO BID For Waghimra Zone Four Woredas irrigation canal and extension work HELVETAS Swiss Intercooperation
Cooperative Bank of Oromia S.C. Invites Eligible Suppliers to Register on the SAP Ariba System to Participate in a National Competitive Bid for the Purchase of Huawei Hi-Care Storage Support Services and Software Subscription Renewals/Upgrades, and Huawei Hi-Care Technical Support Services and Software Subscription Renewals
Reporter (Aug 23, 2026) National Competitive Bid Cooperative Bank of Oromia S.C would like to invite interested and eligible suppliers
ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ የጨረታ ማረሚያ
Reporter (Aug 23, 2026) ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ Nib International Bank ማረሚያ ንብ ኢንተርናሽናል ባንክ አ.ማ ሀምሌ 26 ቀን 2018 ዓ.ም
ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ከBMZ ባገኘው ድጋፍ SI AGER- Sustainable Food Security & Resilience Building የተሰኘ ፕሮጄክት በቦረና ዞን፣ ድሬ ወረዳ ለሚገኙ ማህበረሰቦች የውሃ አቅርቦት ለማሻሻል የሚያስፈልጉ የሶላር ውሃ ፓምፕ ሲስተም ሙሉ ግዥና ተከላ (Complete Supply and Lnstallation) እንዲሁም HDPE Pipes and Fittings በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 23, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ ከBMZ ባገኘው ድጋፍ SI AGER- Sustainable Food Security