Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለምዕ ደ/ወ/ው/ኢ/ጽ/ቤት ከማህበረሰብና ከአልማ በተገኘ የበጀት ምንጭ በመስቀለ ክርስቶስ ቀበሌ ፈንድቃ ጎጥ
በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አንድ መለስተኛ ጥልቅ ጉድጓድ የውሃ ተቋም ለማስገንባት ከአሸናፊው ድርጅት አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 26, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት በታክስ ዕዳ የያዛቸውን ተሽከርካሪዎች ለመሽጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ.02/2018 የቅርንጫፍ ጽ/ቤቱ ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን የታክስ ዕዳ
የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት ለኤክስፖርት የተዘጋጀ የፍየል ቆዳ 2,300.00 እሽግ (በኩንታል) እና ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 25, 2026) የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር አዲስ አበባ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የምግብ ነክ ቁሳቁሶች ግዥ በድጋሚ የወጣ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር አዲስ አበባ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የምግብ ነክ
የኢትዮጵያ ቀይ መስቀል ማህበር አዲስ አበባ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የምግብ ነክ ቁሳቁሶችን በድጋሚ በወጣ ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሰራተኞች ክበብ (ካፍቴሪያ) አገልግሎት ግዥ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ሸገር ሪጅን ጽ/ቤት በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኘውን የሰራተኞች ክበብ (ካፍቴሪያ) በዘርፉ ልምድ ላላቸው ተወዳዳሪዎች
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ ሸገር ሪጅን ጽ/ቤት በቅጥር ግቢው ውስጥ የሚገኘውን የሰራተኞች ክበብ (ካፍቴሪያ) በዘርፉ ልምድ ላላቸው ተወዳዳሪዎች በድጋሚ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በሶስተኛ ወገን ማሰራት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ
Ethio Telecom is Seeking Information from Qualified Suppliers Regarding an Optical Network Management System (ONMS) to Identify Technologies and Best Practices for Monitoring Optical Distribution Networks (ODN) and Metro Fiber Networks.
ethiotelecom (Aug 10, 2026) FLOATING DATE: AS OF AUGUST 22, 2026REFERENCE NUMBER: 4286885 1.Ethio telecom intends to acquire an optical
Heineken Breweries S.C. is Seeking Qualified and Eligible HVAC Service Provider Companies to Register for Upcoming Bids to Provide Heating, Ventilation, and Air Conditioning (HVAC) Services for Their Breweries Located in Kilinto, Harar, and Bedele.
Reporter (Aug 09, 2026) Heineken EXPRESSION OF INTEREST FOR HEATING, VENTILATION, AND AIR CONDITIONING (HVAC) SERVICE RENDERING Heineken Breweries S.C
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል በአሶሳ አውሮፕላን ማረፊያ የተርሚናል እድሳትና ማስፋፊያ፣ የአውሮፕላን መንደርደሪያ እና ተጨማሪ መገልገያዎች ንድፍና ግንባታ ፕሮጀክት (Design And Build of Asosa Airport Terminal Renovation and Expansion, Runway Strip and Ancillary Facilities Construction Project) ብቁ የህንጻ ተቋራጭ ተወዳዳሪዎችን ለመጋበዝ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር: – SSNT-T634 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ በቤኒሻንጉል ጉሙዝ ክልል በአሶሳ አውሮፕላን
Gada Special Economic Zone Development Corporation (GSEZ-DC) Invites National Competitive Bids for the Supply of Office Equipment, Including Stationery, Sanitary Materials, Electronics, Office Furniture, and Tyres.
Addis Zemen (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID OROMIA REGIONAL STATE GOVERNMENT GADA SPECIAL ECONOMIC ZONE DEVELOPMENT CORPORATION (GSEZ-DC) Procurement
Nib International Bank Would Like to Invite Interested and Eligible Bidders for the Procurement of Different Goods & Services.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to National Competitive Bid Nib International Bank would like to invite interested and eligible bidders
Oromia Bank S.C. Invites Interested and Eligible External Audit Firms, Licensed by the Accounting and Auditing Board of Ethiopia (AABE), to Submit Bids for the Audit of its Financial Statements.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitations to Bid (National Competitive Bidding) Ref No.OT/05/2026-27 For Haring of External Audit Firm 1. Oromia
Amhara Bank S.C. Invites Eligible and Professionally Qualified Auditing Firms to Provide External Audit Services.
Reporter (Aug 09, 2026) Invitation to Local Competitive Bid (LCB) Tender Ref. No: A8a/PFMD/LCB/026/2026 (1) Amhara Bank S.C. invites all
ኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት IN ORIGENALAL የተሽከርካረ ሞዴል:-TGN26L-PRPDKW እና የሻንሲ ቁጥር:- MROFX22G8F1429676 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6dfc4df3-5f52-4332-ab2e-6f20de0dced1/open Lot Information