Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤትየጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያኦላይን በግልጽ ጨረታ ቁጥር AE001/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን
በጉምሩክ ኮሚሽን የድሬዳዋ ቅ/ጽ/ቤት ውርስ ሆኖ በመጋዘን የሚገኝ የተለያዩ ዕቃዎች ይህ ማስታወቂያ በጋዜጣ ከወጣበት ቀን ጀምሮ በግልጽ ጨረታ ባለበት ሁኔታ ኦንላይን አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 23, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ናትናኤል ታከለ እና በፍ ባለዕዳ እነ ወ/ሮ አንስተ በቀለ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የባለ ሁለት ፎቅ መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Mar 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/751da994-9ecd-42e9-a6c5-6d41f1b8a5ef/open Reference Number: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: MInT-NCB-G-0063-2018-BID-Open) Procurement Information Procurement Type:
ኢኖቬሽንና ቴክኖሎጂ ሚኒስቴር: የኤሌክትሪክና የቧንቧ መስርያ እቃዎች ግዥ 2018 Rebid
Government (Mar 24, 2026) 234የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/acbbf3e9-b606-41ef-93aa-13fa577ed42c/open Invitation to Bid “Procurement of Central UPS & Conference room camera” Procurement
Ministry of Health: Procurement of Central UPS & Conference Room Camera
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
እኩይፕ ኢንተርናሽናል በጎ አድራጊ ድርጅት (Equip International Organization) የድርጅቱ የገቢና ወጪ መግለጫዎችን በውጭ ኦዲተር ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ እኩይፕ ኢንተርናሽናል በጎ አድራጊ ድርጅት (Equip International organization) የድርጅቱ የገቢና ወጪ መግለጫዎችን
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ያገለገሉ (three Winding/ Coil) ትራንስፎርመሮችን ባሉበት ሁኔታ እና ቦታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/አ/ምሪ/ግ/ጨ-5962/100/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ያገለገሉ( three winding /
Mekelle University Invites Eligible Bidders for the Procurement of Furniture
Government (Mar 06, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/e0c76fa5-04be-4e22-9bd3-cc77a477b526/open Invitation to
የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ጽ/ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት የስፌት አገልግሎት ግዥ ለመፈፀም በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቅያጨረታ ቁጥር ኢ/ኤ/አ/አ/ም/ሪ/ ግ/ጨ/5969/100/2018 የኢትዮጵያ ኤሌክትሪክ አገልግሎት አርባምንጭ ሪጅን ጽ/ቤት ለሠራተኞች የደንብ ልብስ ለማሰፋት
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የተለያዩ የፕሪንተር ቀለሞች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/570bc91d-70ec-4ef8-b49d-e38991cb1498/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ: የፊክስድ ዩኒትና ማዘር ቦርድ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c1d683aa-d54f-4f62-9c21-7cada6834af2/open Lot Information
ኢትዮጵያ ፌዴራል ፖሊስ፡ የአሸዋ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/fa5c1f9d-3d4e-4b54-856d-3405e23b7197/open Lot Information
የህዝብ ተወካዮች ምክር ቤት: ዳርክ ሩም ጥቁር መጋረጃ and Others ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9d392be0-a383-4807-9947-b1ab84e4d286/open Lot Information
Houses of Peoples Representative: Procurement of Gate Valve and Other Building Material 2018
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/21e29235-0859-488e-9573-6616a4e6c6ff/open Lot Information