Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 23, 2026) በድጋሜ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በጎንደር ከተማ አስተዳደር የጠዳ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ በሎት 1. የጤና ጣቢያው የመለስተኛ ቀዶ ጥገና ክፍል ለማስጨረስ፣ በሎት2. የምርመራ ክፍል ግንባታ ለማስጨረስ፣
በጎንደር ከተማ አስተዳደር የጠዳ ጤና አጠባበቅ ጣቢያ የጤና ጣቢያው የመለስተኛ ቀዶ ጥገና ክፍል ለማስጨረስ፣ የምርመራ ክፍል ግንባታ ለማስጨረስ፣ ለፋርማሲ ክፍል ማስፋፊያ ግንባታ ስራ ለማሰራት የእጅ ዋጋ እና ማቴሪያልን ጨምሮ ጥቅል ዋጋ በማቅረብ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Bekur (Mar 23, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የመካነ ሠላም ከተማ አስተዳደር ገ/ጽ/ቤት ለከተማ አስተዳደሩ ሴ/መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚዉሉ ሎት1. ኤሌክትሮኒክስ፣ ሎት2. የቢሮ መገልገያ እቃዎች፣ ሎት3. የጽዳት እቃዎች፣ ሎት4.
የመካነ ሠላም ከተማ አስተዳደር ገ/ጽ/ቤት ለከተማ አስተዳደሩ ሴ/መስሪያ ቤቶች አገልግሎት የሚዉሉ ኤሌክትሮኒክስ፣ የቢሮ መገልገያ እቃዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ ፈርኒቸር እና የስፖርት ትጥቅ ህጋዊ የንግድ ፈቃድ ካላቸዉ አቅራቢዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 23, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 16/2018 የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን (አሚኮ) የኤሌክትሮ መካኒካል ዕቃዎችን ፈቃድ ያለቸዉን በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ አሸናፊዉን በመለየት ማሰራትና መግዛት ይፈልጋል። ስለዚህ
የአማራ ሚዲያ ኮርፖሬሽን (አሚኮ) የኤሌክትሮ መካኒካል ዕቃዎችን ፈቃድ ያለቸዉን በግልጽ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ አሸናፊዉን በመለየት ማሰራትና መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 23, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ሎት 1. የጽህፈት መሳሪያዎች እና ሎት 2. የፎቶ ኮፒና የፕሪንተር
በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት መንገድ ትራንስፖርትና ሎጀስቲክስ ቢሮ ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የጽህፈት መሳሪያዎች እና የፎቶ ኮፒና የፕሪንተር ቀለም በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Education Development Trust (EDT) Ethiopia is Seeking a Qualified and Licensed Audit Firm to Conduct the Annual Audit of Accounts for its ‘Leaders in Teaching – Ethiopia (LiTE)’ Program, Which Operates in Oromia and Central Ethiopia.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO BIDBID# EDT/LiTE/005/2026 CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Education Development Trust (EDT) is a non-political,
Education Development Trust (EDT) Ethiopia Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Sewing Machine Raw Materials (Lot I) and Stationery Items Including Markers and Flip Charts (Lot II) for the LiTE Program.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO BID BID# EDT/LiTE/004/2026: Supply and delivery of Sewing Machine Raw Materials The Leaders in
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for the ‘Women Lead in Emergency Project’.
Reporter (Aug 09, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for Development Women
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የፈርኒቸር አቅርቦት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026), Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 07/2019 1. የፈርኒቸር አቅርቦት
Biiroo Barnoota Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Sadarkaa 2 Amboo Bara Baajetaa 2019 Tilf Kan Oolu Yuuniformii Barattoota Fi Gaawonii Barsiisota, Meeshaalee Barnoota, Meeshaalee Qulqullinaa, Nyaata Beeyladaa, Baabura Daaksiisuuf, Dhiyyeessi Qoraniif, Meeshaa Dhaabbii Qophii Nyaataf Barbaachisan, Oomishaalee Dheedhii Fi Mi’eessituu Adda Addaa Nyaataa Barattootaf Oluu Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Biiroo Barnoota Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Sadarkaa
The Public Servants’ Social Security Administration (PSSSA) is Seeking Eligible BC 1 or GC 1 Local Contractors for the Construction of the PSSSA Harar Branch Office Expansion Project (B+G+M+4+T) in Harar City.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATIONS TO BID (National Competitive Bidding) Bid Ref. No. PSSSA/NCB/001/2019 1.Public Servants’ Social Security Administration
Waajjirri Mallaqaa Aanaa Gurraa Dhaamolee Meeshaalee Adadaa Bara Baajata 2019 Ooluu Wal-dorgomsiisee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Bara Baajata 2019 Godina Baalee Aanaa Gurraa Dhaamoleetti Waajjirri Mallaqaa Aanaa
The Oromia Irrigation and Pastoralist Development Bureau (OIPDB), Funded by the World Bank (IDA) Under the Food Systems Resilience Program, Invites Sealed Bids for the Construction of Two Small Scale Irrigation Projects (SSIPs): Golol in Darimu Woreda (I/A/Bora Zone) and Melka Tuchi in Dugda Woreda (E/Shewa Zone).
Ethiopian Herald (Aug 08, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction of two (2) Small Scale Irrigation Projects at Different FSRP
Bahir Dar University፡ Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1dca479c-6273-4b41-ad14-50b15c746653/open Lot Information