Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ተማሪ ታዲዮስ ማርዮ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሊኦናርዶ ዴሊፖሶ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/94418 በ17/08/2015

የቦታው ስፋት በካርታ ላይ 394 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም 1. እያንዳንዱ ተጫራች

የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Supply and Delivery of a 9.6kw Solar System in Chiro Woreda, Lalu Kello Site, and the Supply and Installation of a 15kw Solar System in Doba Woreda, Dalota Kebele, as Well as the Procurement of Gs Pipes.

Bekur (Mar 23, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያየሐራጅ ቁጥር ዳባ/ባዳዲ/0115/26 ዳሸን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 1147/2011 በተሰጠዉ ስልጣን መሰረት የሚከተለዉን ተበዳሪ ወይም አስያዥ ንብረት ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል፡፡ ተ.ቁ

ዳሸን ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤት በሐራጅ ይሸጣል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመታወቂያ ማተሚያ ማሽን እና የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በዘርፉ ከተሰማሩ ድርጅቶች ላይ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 08, 2026) የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር ምስ/አ/አ/ሪ/ግ/ጨ/003/2018 የምስራቅ አዲስ አበባ ሪጅን የመኪና ጎማ 12000*20 በግልፅ ጨረታ

Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Meki (ECC-SDCBOM) Invites Licensed Consultants to Submit Bids for the External Final Evaluation of the Transforming Sustainable Livelihoods and Landscapes (TSLL+) Project.

Cooperative Bank of Oromia S.C Invites Eligible Suppliers to Participate in a National Competitive Bid for the Purchase of Servers.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to National Competitive Bid Purchase of Servers Cooperative Bank of Oromia S.C would like to

ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል

Reporter (Mar 08, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች

ዳሽን ባንክ የመኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በሐራጅ ይሸጣል

Reporter (Mar 08, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የሐራጅ ቁጥር ዳባ/0009/26 ዳሽን ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው ስልጣን መሰረት

The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE) Invites Sealed Bids for the Supply of Medical Supplies, Consumables, and Medical Equipment.

Reporter (Mar 08, 2026) INVITATION TO BID Bid N°: FHFE/IFB/03/2026 1. The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an international

ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ. ያገለገሉ የቢሮ መገልገያ እቃዎች፣ የመኪና መለዋወጫዎችና ልዩ ልዩ ዓይነት ያገለገሉ እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ያገለገሉ ቋሚ የቢሮ መገልገያ እቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 04/2025/26 1. ግሎባል ባንክ ኢትዮጵያ አ.ማ

The Ethiopia Seed Activity (ESA) Invites Private Sector Companies and Farmers’ Cooperative Unions to Apply for Matching Grants to Expand Irish Potato Seed Production in Central Ethiopia, South Ethiopia, and Sidama Regions.

The Ethiopian Orthodox Church Development and Inter-Church Aid Commission (EOC-DICAC) Invites Qualified Consultants to Conduct the Final Evaluation of the Sustainable Management of Church Forest Project in Libokemkem Woreda, South Gondar Zone, Amhara Region.