Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 26, 2026) ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ የሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እስክራፕ
በአብክመ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ ንብረቶች በሃራጅ በግልፅ ጨረታ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 26, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በሶስት ቦታዎች የተሰቦ ጎል ማባዣ ማዕከል ግንባታ ስራ ለማሰራት በግንባታ በዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/ BC-6 እና ከዚያ
በአብክመ ግብርና ቢሮ በሶስት ቦታዎች የተሰቦ ጎል ማባዣ ማዕከል ግንባታ ስራ ለማሰራት በግንባታ በዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/ BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለምዕ ደ/ወ/ው/ኢ/ጽ/ቤት ከማህበረሰብና ከአልማ በተገኘ የበጀት ምንጭ በመስቀለ ክርስቶስ ቀበሌ ፈንድቃ ጎጥ
በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አንድ መለስተኛ ጥልቅ ጉድጓድ የውሃ ተቋም ለማስገንባት ከአሸናፊው ድርጅት አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 26, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት በታክስ ዕዳ የያዛቸውን ተሽከርካሪዎች ለመሽጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ.02/2018 የቅርንጫፍ ጽ/ቤቱ ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን የታክስ ዕዳ
የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት ለኤክስፖርት የተዘጋጀ የፍየል ቆዳ 2,300.00 እሽግ (በኩንታል) እና ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Education Development Trust (EDT) Ethiopia is Seeking a Qualified and Licensed Audit Firm to Conduct the Annual Audit of Accounts for its ‘Leaders in Teaching – Ethiopia (LiTE)’ Program, Which Operates in Oromia and Central Ethiopia.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO BIDBID# EDT/LiTE/005/2026 CALL FOR EXTERNAL AUDIT SERVICES Education Development Trust (EDT) is a non-political,
Education Development Trust (EDT) Ethiopia Invites Sealed Bids for the Supply and Delivery of Sewing Machine Raw Materials (Lot I) and Stationery Items Including Markers and Flip Charts (Lot II) for the LiTE Program.
2merkato.com (Aug 10, 2026) INVITATION TO BID BID# EDT/LiTE/004/2026: Supply and delivery of Sewing Machine Raw Materials The Leaders in
CARE Ethiopia is Seeking Eligible and Competitive Bidders to Provide Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for the ‘Women Lead in Emergency Project’.
Reporter (Aug 09, 2026) Bid Advertisement for Consultancy Services for the Capacity Development of Board Leadership and Governance for Development Women
የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የፈርኒቸር አቅርቦት ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026), Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 07/2019 1. የፈርኒቸር አቅርቦት
Biiroo Barnoota Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Sadarkaa 2 Amboo Bara Baajetaa 2019 Tilf Kan Oolu Yuuniformii Barattoota Fi Gaawonii Barsiisota, Meeshaalee Barnoota, Meeshaalee Qulqullinaa, Nyaata Beeyladaa, Baabura Daaksiisuuf, Dhiyyeessi Qoraniif, Meeshaa Dhaabbii Qophii Nyaataf Barbaachisan, Oomishaalee Dheedhii Fi Mi’eessituu Adda Addaa Nyaataa Barattootaf Oluu Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Lakk. 01/2019 Biiroo Barnoota Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Sadarkaa
The Public Servants’ Social Security Administration (PSSSA) is Seeking Eligible BC 1 or GC 1 Local Contractors for the Construction of the PSSSA Harar Branch Office Expansion Project (B+G+M+4+T) in Harar City.
Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATIONS TO BID (National Competitive Bidding) Bid Ref. No. PSSSA/NCB/001/2019 1.Public Servants’ Social Security Administration
Waajjirri Mallaqaa Aanaa Gurraa Dhaamolee Meeshaalee Adadaa Bara Baajata 2019 Ooluu Wal-dorgomsiisee Bituu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Caalbaasii Ifaa Bittaa Meeshaalee Bara Baajata 2019 Godina Baalee Aanaa Gurraa Dhaamoleetti Waajjirri Mallaqaa Aanaa
The Oromia Irrigation and Pastoralist Development Bureau (OIPDB), Funded by the World Bank (IDA) Under the Food Systems Resilience Program, Invites Sealed Bids for the Construction of Two Small Scale Irrigation Projects (SSIPs): Golol in Darimu Woreda (I/A/Bora Zone) and Melka Tuchi in Dugda Woreda (E/Shewa Zone).
Ethiopian Herald (Aug 08, 2026) INVITATION FOR BID (IFB) Construction of two (2) Small Scale Irrigation Projects at Different FSRP
Bahir Dar University፡ Procurement of Medical Supplies
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1dca479c-6273-4b41-ad14-50b15c746653/open Lot Information