Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 26, 2026) ለ3ተኛ ጊዜ የወጣ የሽያጭ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እስክራፕ

በአብክመ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ ንብረቶች በሃራጅ በግልፅ ጨረታ በአዲስ ዘመን ጋዜጣ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 26, 2026) የግንባታ ግልጽ  ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በሶስት ቦታዎች የተሰቦ ጎል ማባዣ ማዕከል ግንባታ ስራ ለማሰራት በግንባታ በዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/ BC-6 እና ከዚያ

በአብክመ ግብርና ቢሮ በሶስት ቦታዎች የተሰቦ ጎል ማባዣ ማዕከል ግንባታ ስራ ለማሰራት በግንባታ በዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/ BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 26, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለምዕ ደ/ወ/ው/ኢ/ጽ/ቤት ከማህበረሰብና ከአልማ በተገኘ የበጀት ምንጭ በመስቀለ ክርስቶስ ቀበሌ ፈንድቃ ጎጥ

በማዕከላዊ ጎንደር ዞን በምዕራብ ደንቢያ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት አንድ መለስተኛ ጥልቅ ጉድጓድ የውሃ ተቋም ለማስገንባት ከአሸናፊው ድርጅት አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 26, 2026) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት በታክስ ዕዳ የያዛቸውን ተሽከርካሪዎች ለመሽጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ቁ.02/2018 የቅርንጫፍ ጽ/ቤቱ ግብር ከፋይ የሚጠበቅባቸውን የታክስ ዕዳ

የገቢዎች ሚኒስቴር አዳማ ቅ/ጽ/ቤት ለኤክስፖርት የተዘጋጀ የፍየል ቆዳ 2,300.00 እሽግ (በኩንታል) እና ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Partnership for Pastoralists Development Association (PAPDA) Seeks Trainers to Provide Skills Development Training on Off-farm and On-farm Activities Focused on Technology-based Systems for Youth Livelihood Support Programs in Segen, Karat, and Dasenech Woredas of the South Ethiopia Region.

Abay Insurance S.C. Invites Bids for the Supply of Agenda, Diary, and Table Calendar for the 2026/27 Budget Year.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation to BID Bid announcement Date: 08/03/2026 Bid No. 004/2026 Abay Insurance S.C. was established in

ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts) ለማቅረብ ብቁ የሆኑ ተጫረቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ethiotelecom (Mar 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኢትዮ ቴሌኮም የተቀቀለ የእንጨት ምሶሶ 8 እና 9 ሜትር (Impregnated wooden pole 8 &

ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. አውቶሞቢል ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 08, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ ግልጽ የሐራጅ ማስታወቂያ ደቦ ማይክሮፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ.ማ. ለሰጠው ብድር በመያዣነት ከዚህ በታች የተመለከተውን

Ethio Telecom Invites Bids for the Procurement of Impregnated Wooden Pole 8 & 9 Mts Under RFQ No 4281609.

ethiotelecom (Mar 09, 2026) Floating Date:  As of March 13, 2026RFQ. NO 4281609 1.     1. Ethio telecom intends

Imagine 1day International Organization Invites Sealed Bids for Digital Content Creation of Grade 9-12 Textbooks and Exam Preparation Materials Under the LiTE Project.

Reporter (Mar 08, 2026) NVITATION FOR BIDBID# I1D/OBP-011/2026) Imagine 1day International Organization (I1D) is an international NGO operating in Oromia,

Imagine 1 Day International Organization Invites Bids for the Rehabilitation of Learning Classrooms and WASH Facilities in Kerselie, Baso, Musie-Niselam, and Dinka Primary Schools in the Southern Zone of Tigray Region.

Reporter (Mar 08, 2026) Invitation for BidBid No.Tig/i1d/Finland/UNICEF/001/2026 Imagine 1 Day is a non-religious, non-profit making International NGO founded in

ሕዳሴ ቴሌኮም አክሲዮን ማህበር Feasibility Study and Business Plan Preparation Consultancy Services to Establish a Public Electric Vehicles Charging Station ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

University of Gondar፡ Procurement Medical Suction Machine (ለቀዶ ጥገና ክፍል)

Government (Mar 09, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e3c60155-d620-4488-967d-db1253cc844e/open Lot Information