Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 28, 2026) ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አኮኃ/የተ/የግ/ማ / ብግጨ /07-03/18 አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር በድጋሚ የወጣ ሎት 01 የተለያዩ የኮንስትራክሽን እቃዎች በድጋሚ የወጣ ሎት 02 ጅኦምብሬን

አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 28, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር OFWE/BA-04/2018ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ በፊንፊኔ ደንና ዱር እንስሳት ቅ/ጽ/ቤት ስር ሱባ ሰበታ፤ በረክ፤ በምስራቅ ሸዋ ድስትሪክት እና እንጦጦ ጫንጮ ድስትሪክቶች የሚያስተዳድሩት

የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ባህርዛፍ ደን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 28, 2026) INVITATION TO BID National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number Re-Bid AB/IT/11/2025/26. 1. Awash Bank S.C. Invites technically competent and commercially competitive bidders to submit

Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of a Web Application & API Protection (WAAP) Solution (Lot-1) and the Renewal of a Darktrace Detect/network License (Lot-2).

Government (Mar 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4147af6b-d6d8-47ca-99fe-7837954d9f8f/open Lot Information Procurement Reference Number: SPHMMC-NCB-NC-0911-2018-PUR Object of Procurement: ለተማሪዎች ምረቃ አዓል

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: ለተማሪዎች ምረቃ አዓል የቪድዪ እና የካሜራ እንዲሁም ቀጥታ ስርጭት አገልግሎት ግዥ በድጋሜ የወጣ ጨረታ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

88 ካ/ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ የሊበንወርቅ ላሚሶ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ስዩም ወ/ሰንበት መካከል ስላለው የፍርድ

Hawassa University፡ Procurement of Stationery Materials

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b77a15c6-81d4-4efd-ad8d-c72799440575/open Lot Information

አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል ኮንስትራክሽን ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/601a3de7-041c-4181-bdd2-01104bd4998b/open Lot Information

Ministry of Revenue፡ Procurement of Office Equipment

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/602b9688-cf13-4474-9be1-dc263c750160/open Lot Information

አርባ ምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለAMTI /AWTI/ ለክረምት የተለያዩ ጥገና ስራዎችን ለመስራት ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል ኮንስትራክሽን ዕቃ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4bb12d4c-9283-4378-819d-49c17bd19c90/open Lot Information

Alert Comprehensive Specialized Hospital: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/541ddcfd-f566-454e-ad3d-c03a28cb6a43/open Lot Information

Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory Invites Sealed Bids from Eligible International Bidders for the Supply and Delivery of Mechanical Spare Parts and Seals Under Lot-I.

Ethiopian Herald (Aug 09, 2026) INVITATION TO BIDOPEN INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDINGTender No. FP/OT/001/OKSF1&3/2026/2027 1. Omo Kuraz No 1&3 Sugar Factory

የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች፣ ሞተር ሳይክሎች እና ብስክሌቶች) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀዲያ ዞን ፋይናንስ መምሪያ ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች(መኪናዎች፣ ትራክተር ፣ ተጎታች ጋሪዎች ፣ ሞተር ሳይክሎች

የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት የሚገኙ ሱቆችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 09, 2026) የሱቅ ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር፡-EMC/OT/IHBD/SHOPRENT/01/2019 የኢትዮጵያ ማዕድን ኮርፖሬሽን የተለያዩ መጠን (size) ያላቸውን በዋናው መስሪያ ቤት