Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 14-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ተማሪ ታዲዮስ ማርዮ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሊኦናርዶ ዴሊፖሶ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/94418 በ17/08/2015

የቦታው ስፋት በካርታ ላይ 394 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም 1. እያንዳንዱ ተጫራች

የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Ethiopian Catholic Church Social and Development Commission Branch Office of Harar (ECC-SDCBOH) Invites Bids for the Supply and Delivery of a 9.6kw Solar System in Chiro Woreda, Lalu Kello Site, and the Supply and Installation of a 15kw Solar System in Doba Woreda, Dalota Kebele, as Well as the Procurement of Gs Pipes.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት በ2018 ዓ.ም ቡና ፍራፍሬና ቅመማ ቅመም ባለስልጣን ለቡናና ደን ችግኝ ጣቢያ አገልግሎት የሚውሉ ፓሊቲን ቲዩብ ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የሲዳማ ብ/ክ/መንግስት በ2018 ዓ.ም ቡና ፍራፍሬና ቅመማ ቅመም ባለስልጣን ለቡናና ደን ችግኝ ጣቢያ

የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ግቢ፣ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ቁርጥራጭ ብረታ ብረት እና ንቃይ ቆርቆሮ በጨረታ አወዳደሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን ግቢ፣ ውስጥ የሚገኙ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎች፣ ያገለገሉ ጎማዎች፣ ቁርጥራጭ ብረታ

The Ministry of Urban and Infrastructure Seeks Consulting Firms to Conduct a Community Scorecard (CSC) Survey for the Urban Productive Safety Net and Jobs Project (UPSNJP).

Ethiopian Herald(Feb 27, 2026) REQUEST FOR EXPRESSIONS OF INTEREST (CONSULTING SERVICES-FIRMS SELECTION) Federal Democratic Republic of Ethiopia The Ministry of

ሐረሪ ሕዝብ ጤና ቢሮ ለጁገል ሆ/ል የተለያዩ የምግብ ሸቀጣሸቀጥ፣ የክርስቲያን ሥጋ፣ የተጋገረ ዳቦ፣ የተለያዩ ህትመቶች፣ የሙስሊም ሥጋ፣ አትክልቶች፣ የታሸገ ውሃ፣ የጤና ባለሙያ አልባሳት ጨርቆች እና ጥራጥሬ በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

የደቡብ ኢትዮጵያ ኢንዱስትሪ ፓርኮች ልማት ኮርፖሬሽን ለ2018 በጀት ዓመት ለኮርፖሬሽኑ አገልግሎት የሚውል የጽህፈት ዕቃዎች፣ የጽዳት ዕቃዎች እና የኤሌትሮኒክስ ዕቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Pharo Foundation Invites Bids for Professional Legal Services to Facilitate the Liquidation of Shagga Farm.

2merkato.com(Feb 27, 2026) INVITATION TO BID (ITB)BID REFERENCE NO.: PF-ITB-002-2026PROJECT TITLE: Provision of Professional Legal Services for the Liquidation of

Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa Boolee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa

Kallacha Oromiyaa(Feb 26, 2026) Caalbaasii M/A/Miragaa Aadde masarat tarrafaa fa,aa N-3 fi M/A/Idaa Aadde Birhaaneenash Shigguxee fa,aa N-5 jidduu falmii

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ግንባታ የለማ መሬት እና አይሱዙ ተሽከርካሪ ባሉበት ሁኔታ በድርድር አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ቦንጋ ዲስትሪክት ስምና አድራሻቸው ከዚህ በታች በሰንጠረዥ የተዘረዘሩት ተበዳሪዎች ለሰጠው

አርባጉጉ የገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ኃ/የተወሰነ ያገለገሉ YTO-130 የሆነ የእርሻ ትራክተሮች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen(Feb 27, 2026) ሶስተኛ (3ኛ) ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማታወቂያ አርባጉጉ የገበሬዎች ህብረት ስራ ዩኒየን ኃ/የተወሰነ ያገለገሉ YTO-130 የሆነ