Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 25, 2026) NORWEGIAN REFUGEE COUNCIL RE-INVITATION TO TENDER FOR SCHOOL REHABILITATION WORKS AT VARIOUS SCHOOLS IN MAITSEBRI, ETHIOPIA REF NO. RFQ 200413502 The Norwegian Refugee Council (NRC) Ethiopia
The Norwegian Refugee Council (NRC) Ethiopia Invites Qualified Contractors to Submit Bids for School Rehabilitation Works at Various Schools in Maitsebri, Ethiopia.
Addis Zemen (Mar 25, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 14-2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ አልባሳትና ጫማዎች፣ የኮስሞቲክስና የንጽህና መጠበቂያ ዕቃዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የባሕር ዳር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በህገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎችንና ተሽከርካሪዎችን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ተማሪ ታዲዮስ ማርዮ እና የፍ/ባለዕዳ አቶ ሊኦናርዶ ዴሊፖሶ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በመ/ቁጥር/94418 በ17/08/2015
የቦታው ስፋት በካርታ ላይ 394 ካ/ሜ የሆነ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 25, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል። በመሆኑም 1. እያንዳንዱ ተጫራች
የንብ ትራንስፖርት አክሲዮን ማህበር ከአገልግሎት ውጭ የሆኑ ጎታች መኪናዎችና ተሳቢዎችን በውድቅዳቂ ብረታብረት (scrap) በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ 11 አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት ጥራታቸውን የጠበቁ አላቂ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ ልዩ ልዩ መሳሪያዎች፣ የጽዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብሶች፣ የመኪና ጎማ፣ የጭነት አገልግሎት እና የትራንስፖርት አገልግሎት፣ መስተንግዶ፣ ህትመት፣ ዲኮር ኪራይና ድንኳን ኪራይ፣ የኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና የቢሮ ፈርኒቸር ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት እና ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ግልጽ የግዥ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክ/ከተማ የወረዳ
ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት የተለያዩ ግብአቶችን በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጮራ ለሕፃናትና ቤተሰብ ልማት በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር ጉለሌ ክ/ከተማ የሕፃናትና የወጣቶች እንዲሁም
ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ ከመጋቢት 2018 እስከ ሰኔ 2018 ሂሳብ ለማስመርመር (ኦዲት ለማስደረግ) ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የኦዲት ሥራ ማስታወቂያ ሪሶርስስ ኢንሪቺንግ አፍሪካን ላይቭስ የተባለ ለጥቅም ያልቆመ አለማቀፍ ድርጅት በአዋጅ ቁጥር1113 /ደ2011
Commercial Bank of Ethiopia Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for the Purchase of Different Items
Fortune (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia, invites interested and qualified bidders/suppliers for the
ባለሁለት መኝታ ኮንደሚኒየም መኖሪያ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ዮሴፍ አብርሃም እና በፍ/ባለዕዳ ሳባ ብርሀኔ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa 2019 Tiif Meeshaalee Adda Addaa Bituu Barbaadaa
Kallacha Oromiyaa (Jul 30, 2026) Beeksisa Caalbaasii Marsaa 1ffaa Bittaa Meeshaatee Godina Harargee Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Baddannoo Bara Baajataa
የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ በውጭ ኦዲተር አወዳድሮ ለማስመርመር ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) ለሶስተኛ ጊዜ የወጣ የኦዲት የጨረታ ማስታወቂያ የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ/ማ የ2019 ዓ.ም የአክሲዮኑን ሂሳብ
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 02, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት አፍሪካ ሴክስ ኢትዮጵያ ኃ/የተ/የግ/ማ እና የፍ/ባለዕዳ ጥበብ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማ መካከል ስላለው
Waajjira Maallaqaa Bu/Mag/Boqojjii Uffata Seeraa, Meeshaalee Hojii Hejjettoota Mootummaa Uffataa Ispoortii, Meeshaalee Ispoortii Fi Meeshaa Baruuf Barsiisummaa Koleejo P/T Mala Bittaa Caalbaasii Ifaa Biyyaalessaatiin Dhiyeessitoota Waldorgomsiisee Bittaa Raawwachuu Barbaada.
Addis Zemen (Aug 02, 2026) Beeksisa Waamicha Caalbaasii Ifaa Biyyaalessaa (NCB) Lakk. WMBu/Mag/Boqojji 01/2019 Waajjirri Maallaqaa Bul/Mag/Boqojjii bara baajata 2019