Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 29, 2026) Invitation to Bid Bid Reference No.: ERCS/SVC/0013/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for the Provision of Cafeteria Services at its Headquarters and the Supply of Various Personal Protective Materials, Including Raincoats, Malaria/cholera RDT Kits, and More.
Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸውን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ
ዘመን ባንክ አ.ማ ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውል ቤት የጋራ መኖሪያ ቤት (ኮንዶሚኒየም) ስቱዲዬ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር በድጋሜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 0011/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026
ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስክ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) RE-INVITATION TO BID Procurement of Umbrella, T-Shirt & Hand Made Bag for Community Engagement Materials Invitation to Bid No. 009/2026 Jhpiego Jhpiego, an affiliate of Johns
Jhpiego Ethiopia Invites Eligible Bidders to Submit Offers for the Supply of Community Engagement Materials.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Aqua for All is Seeking a Qualified Consultancy Firm to Undertake a Comprehensive Market Analysis, Ecosystem Mapping, Market Systems Assessment, and Investment Pipeline Development for the Water and Sanitation Sector in Ethiopia.
Reporter (Aug 09, 2026) Call for Proposals (CFP) Consultancy Services for Water and Sanitation Market Analysis, Ecosystem Mapping, Market Systems
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11፣ 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን
ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን
የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ የክለቡን 50ኛ ዓመት የምስረታ በዓል አስመልክቶ በተለያዩ ዝግጅቶች ማክበር ይፈልጋል ስለሆነም በኢቨንት ኦርጋናይዘር ሙያ ያሉ ድርጅቶችን ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ የክለቡን 50ኛ ዓመት የምስረታ በዓል አስመልክቶ በተለያዩ ዝግጅቶች ማክበር ይፈልጋል።
Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Godina Harargee Bahaa Meeshaalee Barruu, Qulqullinaa, Elektirooniksii, Farnicharoota, Goommaafi Baatirii Konkolaataa Adda Addaa Seektaroota Godinaatiif Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bittaa Gaggeessuu Barbaada. Kanaafuu Dorgomtoonni Ulaagaalee Armaan Gadii Kana Guuttan Caalbaasicha Irratti Akka Hirmaattan Afeeramtanii Jirtu
BARRIISAA (Aug 09, 2026) Beeksisa Caalbaasii Lakkoofsa 01/2019 Mootummaa Naannoo Oromiyaatti Waajjirri Maallaqaa Godina Harargee Bahaa meeshaalee barruu, qulqullinaa, elektirooniksii,
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በሸገር ከተማ አስተዳደር የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት የጽህፈት መሣሪያ፣ የመኪና ጎማ፣ ፈርኒቸር፣ ኤሌክትሮኒክስ፣ የደንብ ልብስ፣ የቴክኒክ እና ሙያ እቃዎች፣ የፒካፕ መኪና እና ትንንሽ የቤት መኪና ኪራይ መከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 09, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግሥት በሸገር ከተማ አስተዳደር የገላን ክ/ከተማ ገ/ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለመጀመሪያ
Ministry of Finance: Procurement of Spare Parts
Government (Aug 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/58c66dc0-0171-4fb2-9545-6c0b816644e7/open Lot Information
Mana Murtii Ol’aanaa Godina Wallaggaa Bahaa Mana Daldalaa Fi Mana Ciisichaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisaa Caalbaasii 1 ffaa Raawwiin Himataan Taaggalee Askiidom fi Raawwiin Himatamaan Askiidom Damballoo gidduu falmii
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magaalaa G/Gujee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 06, 2026) Beeksisa Caalbaasii R/Himataan Obbo Darajjee Fedhasaa fi R/Himatamaa Obbo Heenook Kabbadaa jidduu falmii raawwii jiru