Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ሎት1. የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ፣ ሎት2. በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ

የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ እና በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ ሎት 1. የጽህፈት መሳሪያ፣ ሎት 2. የቧንቧ ውኃ

በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል የጽህፈት መሳሪያ፣ የቧንቧ ውኃ እቃ፣ የኤሌክትሪክ እቃ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃ፣ ፈርኒቸር፣ ጀኔሬተር እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል

Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ወሎ አስተዳደር ዞን መምሪያ የዳውንት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብ/አስ/ር ቡድን፤ የዳዉንት ወረዳ ስራና ስልጠና ተቋም በመደበኛ በጀት ለቴክኒክና ሙያ

በሰሜን ወሎ አስተዳደር ዞን መምሪያ የዳውንት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለቴክኒክና ሙያ ኮሌጅ ለሚያስገነባዉ የኤሌክትሪክ ወርክ ሾፕ፣ የእንጨት ስራ ወርክ ሾፕ ግንባታ እና ለዳውንት ወረዳ አስተዳደር ምክር ቤት ህንጻ ቀሪ ስራዎችን ለማሰራት ህጋዊ የንግድ ስራ ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Government (Mar 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3c6ced0d-3139-4da6-8e8c-14728104235f/open Reference Number: ECC-NCB-G-0148-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-007-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Customs Commission: የተለያዩ መሳሪያዎች ግዥ

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

God/H/Bahaatti Waajjirri Maallaqaa Aanaa Makannisa Oromoo Bara Baajetaa 2019tti Seekteroota Aanichaatiif Kan Barbaachisu Meeshaalee Barruu Qulqullina Dhumoo Biiroo Keessa Farnicharootaa Fi Elektroniksii Akkasumaas, Meeshaalee Konkolaataa Fi Mootorsaayikilaa Caalbaasii Ifaatiin Waldorgomsiisee Bituu Barbaada

የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት የእንስሳት መድኃኒት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የቤ/ጉ/ክ/መ ግብርና ቢሮ በ2019 በጀት ዓመት በተዘዋዋሪ ፈንድ የእንስሳት መድኃኒት ግዥ ለመፈፀም የዘመኑን

Oromia Steel Pipe Mill PLC is Inviting Eligible Bidders for the Supply of 5,000 Tons of Hot Rolled Steel Sheets in Coil (7mm Thickness, 1000/1500mm Width) Conforming to JIS/EN/ASTM/GB Standards.

የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት የግርግዳ ስክሪን(WALL SCREEN INDOOR) እና ጀነሬተር 30KPA እና ከዛ በላይ በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ የሀዋሳ ከተማ አስ/ፋ/ኢ/ል/መምሪያ ለሀዋሳ ከተማ አስተዳደር ከንቲባ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በታቀደው መሠረት

The Amhara National Regional State Water & Energy Bureau Invites Sealed Bids for the Supply of Solar Panels, Panel Supports, Inverters, Cables, and Other Accessories for Five Rural Pipe System Projects Located in Hanamequat, Mehalsaint, Jarsogurach, Farshaho, and Janbelew.

Godina H/Lixaa Aa/Gammachiisitti Waajjirri Maallaqaa Aa/Gammachiis Bittaa Meeshaalee Dhumoo,Dhaabbii,meeshaalee Ijaarsaa Fi Dhiyeessii Meeshaalee Ijaarsaa Seektaroota Aanaa Bara Baajataa 2019 Dorgomtoota Ulaagaalee Qajeelfamoota Dorgomtootaa Armaan Gadii Guutan Dorgomsiisee Bituu Barbaada

የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 06, 2026) የወንድ የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T631 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የወንድ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/94a65ca4-407b-4f17-862f-e6edb9d7f742/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Instrument Processing Sink

Government (Aug 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c59168f3-0dd1-49f3-ba44-dc4927fca138/open Lot Information