Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 29, 2026) Invitation to Bid Bid Reference No.: ERCS/SVC/0013/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for the Provision of Cafeteria Services at its Headquarters and the Supply of Various Personal Protective Materials, Including Raincoats, Malaria/cholera RDT Kits, and More.

Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸውን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

ዘመን ባንክ አ.ማ ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውል ቤት የጋራ መኖሪያ ቤት (ኮንዶሚኒየም) ስቱዲዬ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 29, 2026) በውጪ ኦዲተሮች ሂሳብ ለማስመርመር በድጋሜ የወጣ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ሰነድ ቁጥር 0011/2018 ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026

ዘመን ኢንሹራንስ አ.ማ ሂሳብ ለማስመርመር የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለሶስት አመት ማለትም እ.ኢ.አ ከ2026 እስክ 2028 የተሰሩ የኩባንያዉ ሒሳቦችን ውል በመግባት ማሰራት ይፈልጋል

Reporter (Mar 29, 2026) RE-INVITATION TO BID Procurement of Umbrella, T-Shirt & Hand Made Bag for Community Engagement Materials Invitation to Bid No. 009/2026 Jhpiego Jhpiego, an affiliate of Johns

Jhpiego Ethiopia Invites Eligible Bidders to Submit Offers for the Supply of Community Engagement Materials.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

ታምሪን ሞተርስ የተለያዩ አዳዲስ የሱዙኪ(SUZUKI) መኪና መለዋወጫ ዕቃዎችን በግልጽ ጨረታ ለመሸጥ ተጫራቾችን ይጋብዛል

Reporter (Aug 09, 2026) የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎችሽያጭ የጨረታ ሰነድ ድርጅታችን ታምሪን ሞተርስ በኢትዮጵያ ውስጥ የሱዙኪ ተሽከርካሪዎች ህጋዊ ወኪል አከፋፋይ የሆነው

Nib International Bank Would Like to Notify Extension of Bid Closing and Bid Opening Date.

Reporter (Aug 09, 2026) Nib International Bank Extension of Bid Closing and Opening Date It is to be recalled that

Norwegian Church Aid (NCA) Ethiopia is Inviting Bids for the Rental of Long Base or Toyota Mark II Vehicles (2012 or Newer), Including Driver and Fuel, to Support Refugee Response Operations in Gambella (Luakdong and Nyinenyang Camps).

ትራንስ ኢትዮጵያ ኃላ/የተ/የግ/ማህበር አዲስ አባባ ትራንስ ግቢ የሚገኙ የተለያዩ ያገለገሉ ንብረቶች አወዳድሮ መሽጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) ለሶስተኛ ግዜ የወጣ ጨረታ ማስታወቅያ ጨረታ ሰነድ ቁጥር STV-0003/2026 ያገለገሉ የተለያዩ ዓይነት ንብረቶች ሽያጭ የወጣ የጨረታ

ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት በመጪው ዓመት በከፍተኛ ድምቀት የሚዘጋጀውን “የ2019 ዓ.ም የገና እና የፋሲካ ዋዜማ ኤግዚቢሽን፣ ባዛርና ፌስቲቫል” ለማዘጋጀት የሚያስችል በሰነዱ ላይ የተጠቀሰውን ህጋዊና አግባብነት ያለው ፍቃድ ያላቸውን አዘጋጆች (Event Organizers) በግልፅ ጨረታ በማወዳደር እንዲያዘጋጁ ይጋብዛል

የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ

Aqua for All is Seeking a Qualified Consultancy Firm to Undertake a Comprehensive Market Analysis, Ecosystem Mapping, Market Systems Assessment, and Investment Pipeline Development for the Water and Sanitation Sector in Ethiopia.

የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የተለያዩ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 1147/11፣ 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን

ቡና ባንክ አ.ማ. የመኖሪያ ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/049/2018 ቡና ባንክ አማ በአዋጅ ቁ. 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን