Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/026/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡

ቡና ባንክ አ.ማ የመኖሪያ ቤት እና ተሸከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 29, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር የመኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Mar 29, 2026) Invitation to Bid Bid Reference No.: ERCS/SVC/0013/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for the Provision of Cafeteria Services at its Headquarters and the Supply of Various Personal Protective Materials, Including Raincoats, Malaria/cholera RDT Kits, and More.

Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ዘመን ባንክ አ.ማ ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸውን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ቤቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ስልጣን መሠረት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

ዘመን ባንክ አ.ማ ለመኖሪያ አገልግሎት የሚውል ቤት የጋራ መኖሪያ ቤት (ኮንዶሚኒየም) ስቱዲዬ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን በቀወት ወረዳ የገንዘብ ጽ/ቤት ለቀወት ወረዳ እንስሳትና አሳ ሀብት ልማት ተ/ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውል ለ2019 በጀት ዓመት አገልግሎት የሚውሉ እንስሳት መድሃኒት ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት ማጥፊያ መሣሪያዎች ፍተሻና ሙሌት አገልግሎት በገልፅ ጨረታ አወዳድሮ ውል ገብቶ ማሠራት መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የሀገር ውስጥ ገስጽ ጨረታ ቀጥር ሙሲፋ/23/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን ለሙገር ሲሚንቶ ፋብሪካ አገልግሎት የሚውል የእሣት

Ministry of Water and Energy Would Like to Notify Bid Amendment for RFB Reference No.: ET-MOWE – PIT-562727-CW-RFB

Ethiopian Herald (Sep 02, 2026) AMENDMENT TO Request for BidsSmall Works(One-Envelope Bidding Process) Country: The Federal Democratic Republic of Ethiopia

Médecins Sans Frontières Holland (MSF-Holland) Invites Sealed Bids from Qualified Contractors (Category GC/BC-6 and Above) for the Construction of the Karmardha Hospital Waste Zone Located in Jigjiga, Somali National Regional State.

የአማራ ደን ኢንተርፕራይዝ ዋና ጽ/ቤት የቁም ደን መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ደን ኢንተርፕራይዝ ዋና ጽ/ቤት በምዕ/ጎጃም ዞን ፍኖተ ሰላም ወረዳ

ጤና ቀበናና ግንፍሌ እናፅዳ ማህበር ማክሰኞ ነሐሴ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ላይ ባወጣው ጨረታ ላይ የዓ.ም. ማረሚያ አውጥቷል

በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ ከተማ ወረዳ 14 ጽ/ቤት የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) ግልፅ የጨረታ ግዥ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በቦሌ ክፍለ

የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪከት የዶሎማይት ማምረቻ ማሸን እና አንድ ዋል ሎደር በድርድር ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ አልያም ማከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Sep 02, 2026) የድርድር የሽያጭ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ አዳማ ዲስትሪከት ከዚህ በታች በሰንጠረዥ ውስጥ የተጠቀሰውን የካፒታል ዕቃ

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Laboratory Reagents and Chemicals

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4dfe7e09-339c-46a9-8ef7-45b876f6057a/open Lot Information