Re-Invitation Tenders in 2021
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ሎት1. የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ፣ ሎት2. በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ እና በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ ሎት 1. የጽህፈት መሳሪያ፣ ሎት 2. የቧንቧ ውኃ
በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል የጽህፈት መሳሪያ፣ የቧንቧ ውኃ እቃ፣ የኤሌክትሪክ እቃ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃ፣ ፈርኒቸር፣ ጀኔሬተር እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በሰሜን ወሎ አስተዳደር ዞን መምሪያ የዳውንት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥና ንብ/አስ/ር ቡድን፤ የዳዉንት ወረዳ ስራና ስልጠና ተቋም በመደበኛ በጀት ለቴክኒክና ሙያ
በሰሜን ወሎ አስተዳደር ዞን መምሪያ የዳውንት ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለቴክኒክና ሙያ ኮሌጅ ለሚያስገነባዉ የኤሌክትሪክ ወርክ ሾፕ፣ የእንጨት ስራ ወርክ ሾፕ ግንባታ እና ለዳውንት ወረዳ አስተዳደር ምክር ቤት ህንጻ ቀሪ ስራዎችን ለማሰራት ህጋዊ የንግድ ስራ ፈቃድ ያላቸውን ተጫራቾች አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
Government (Mar 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/3c6ced0d-3139-4da6-8e8c-14728104235f/open Reference Number: ECC-NCB-G-0148-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ECC-NCB-G-007-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Customs Commission: የተለያዩ መሳሪያዎች ግዥ
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Ethiopian Electric Utility (EEU) Invites Bids for the Renovation of Customer Service Centers in Wolaita Sodo (Lot-1) and Dilla (Lot-2).
Addis Zemen (Mar 10, 2026) Invitation for Bid The Ethiopian Electric Utility (EEU) intends to bid through open tender qualified
በደ/ምዕ/ኢ/ከ/መ/በካፋ ዞን የጌሻ ወረዳ አስተዳደር ጽ/ቤት በ2018 ዓ.ም በጀት ዓመት በመደበኛ ካፒታል በጀት በአስተዳደር ጽ/ቤት ግቢ ዙሪያውን ማሳጠር እና አዳራሹ አካባቢ የመኪና መቆሚያን በሊሾ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 10, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ መለያ ቁጥር ግ/017/18 በደ/ምዕ/ኢ/ከ/መ/በካፋ ዞን የጌሻ ወረዳ አስተዳደር ጽ/ ቤት በ2018
Ethiopian Shipping and Logistics Invites Bids for the Supply, Installation, Integration, Testing, and Commissioning of a 1200KVA Standby DC System.
Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) INVITATION TO BIDDERS FOR ICB Tender NO RFQ ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/01981 Ethiopian Shipping and Logistics would like
The Ministry of Agriculture Invites Sealed Bids for the Procurement of Friesian Breeds Sexed Semen and Cattle Synchronization Hormones to Strengthen Dairy Genetics and Improve Reproductive Efficiency.
Ethiopian Herald (Mar 10, 2026) Request for Bids Goods(One-Envelope Bidding Process) Country: Ethiopia Name of Project: Ethiopia Food System Resilience
Ethiopian Institute of Agricultural Research፡ Procurements of External Hard Dick
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/9f4ac07c-114d-45bc-956c-a4ffd3580c67/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Construction Materials
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/459cf3ca-9fa5-423d-9b9d-10a552c4a3e9/open Lot Information
የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር የመኪና ዕቃዎች ለV8 ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1520ec4f-174b-4bde-b746-97b29e9dbd48/open Lot Information
የፌዴራል ፍትህ ሚኒስቴር የቢሮ መስታወት እስቲከር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b2835407-8b9e-4aa0-a1d9-7cf15a9b853b/open Lot Information
Ministry of Urban and Infrastructure፡ Procurement of Sport Materials
Government (Mar 10, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d8a78bc5-b13a-4bc2-b888-4284d1ad37a7/open Lot Information