Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 45/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሸከሪካሪ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች መኪናን ጨምሮ በግልጽ እና በሃራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) የመጀመሪያ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ፤ የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት በሊዝ ፋይናንሲንግ ለአቶ ግርማ እርቀየሱስ የሰጠው የእንስሳት መኖ ማቀነባበሪያ ማሽነሪዎች ተከራዩ የኪራይ ክፍያውን በካፒታል እቃ ዱቤ
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ባህርዳር ዲስትሪክት የተለያዩ እቃዎችን በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 10, 2026) ድጋሜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለሙበት ሰናይ ዘሪሁን እና ዩፍ ባለዕዳ አል አሰብ ጀኔራል ትሬዲንግ እና ኮንስትራክሽን መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌደራል መጀመሪያ ደረጃ
የተሽከርካሪ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 10, 2026) Re-Invitation for Open Bid Tis Isat Water Works PLC. is currently undertaking the construction of the Kebtele Town Water Supply expansion Project located in
Tis Isat Water Works PLC is Inviting Qualified Bidders (Grade 4 and Above WC or GC) for Sub-contracting Labor Works for the Kebtele Town Water Supply Expansion Project in Awi Zone, Jawi Woreda.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry Of Defense Logistics Main Department , Ministry of Defense: Procurement of Uniforms
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/a3464632-ceb9-4dcc-ba0d-601d1930b7d5/open Invitation to
Livestock Development Institute: Procurement of Spare Parts
Government (Mar 05, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/75d1c72f-24d6-4e75-86eb-2594227dfc88/open Invitation to
የቦታው ስፋት 123.50 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ድጋሚ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍባለመብት እዮብ ገብሬ እና በፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ፋንታሁን ገብሬ መካከል ስላለው
ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን የተለያዩ ስራዎችን በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ፈያ ኢንትግሬትድ ዲቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን BID Ref # FIDO/0006/2026 ድርጅታችን ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ አገር
ወጋገን ባንክ አ.ማ ንብረት በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ለሁለተኛ ግዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ወጋገን ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት ከታች የተጠቀሱትን የመያዣ ንብረት
The Ethiopian Nuclear Energy Commission (ENEC) Invites Eligible International Consulting Firms to Express Their Interest in Providing Technical, Strategic, and Advisory Support for National Nuclear Programme Infrastructure Development and Nuclear Power Plant Project Management in Ethiopia.
Reporter (Mar 04, 2026) REQUEST FOR EXPRESSION OF INTEREST (REOI) for Consulting Services (Firm Selection) to Support National Nuclear Programme
ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማህበር ሆለታ ከተማ አቅራቢያ ለሚገኘው ሲሚንቶ ፋብሪካው በግብዐትነት የሚውል ጥሬ እቃ ወይንም ፑሚስ ለማቅረብ የሚችሉ ሕጋዊ ፈቃድ ያላቸውን ድርጅቶችን በጨረታ አወዳድሮ ለማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) Raw material (Pumice) SupplyService /2026 የሲሚንቶ ግብአት (ፑሚስ) አቅርቦት ጨረታ ማስታወቂያCSC/RM/NCB/001/2018 ሐበሻ ሲሚንቶ አክሲዮን ማህበር ሆለታ
ንብ ኢንሹራንስ ኩባንያ አ.ማ. የካሳ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎች እና የተሽከርካሪ አካላት ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኩባንያችን የካሳ ክፍያ ፈፅሞ የተረከባቸውን ተሽከርካሪዎች እና የተሽከርካሪ አካላት ባሉበት ሁኔታ በጨረታ ለመሸጥ ይፈልጋል::
Oromia Bank Invites Sealed Bids for the Procurement of LTO-8 Backup Tape.
Reporter (Mar 04, 2026) Invitations to Bid (Open Competitive Bidding) Ref No. OT/16/2025-26 1. Oromia Bank has allocated a budget