Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት በተለያዩ ተቋማት የሚገኙ በሽያጭ እንዲወገዱ ውሳኔ የተሰጠባቸውን ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች የተሽከርካሪ አካላት ማሽነሪዎችን፤

በሲዳማ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት ገንዘብ ቢሮ የመንግስት ግዥና ንብረት ማስወገድ አገልግሎት በተለያዩ ተቋማት የሚገኙ በሽያጭ እንዲወገዱ ውሳኔ የተሰጠባቸውን ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች፣ የተሽከርካሪ አካላት፣ ማሽነሪዎችን፣ ትራክተሮችን እና የትራክተር አካላትን ባሉበት ሁኔታ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በሽያጭ ለማስወገድ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 27, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር_31/2018 በጉምሩክ ኮሚሽን የሀዋሳ ቅ/ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ሽያጭ የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው

የሐዋሳ ጉምሩክ ኮሚሽን ቅ/ጽ/ቤት በሀዋሳ ማዕከላዊ መጋዘን የሚገኙ በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ ንብረቶች በግልፅ እና በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Mar 27, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4d740e9f-e1ee-4edf-9367-5d35ffcbdd03/open Lot Information Procurement Reference Number: AmU-NCB-G-0452-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ ለአሚቲኢ

አርባምንጭ ዩኒቨርሲቲ ለአሚቲኢ /አውቲኢ ለቤቶች እድሳትና ጥገና አገልግሎት የሚውል የተለያዩ ቀለሞች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

በኢ.ፌ.ዴ.ሪ ጉምሩክ ኮሚሽን የጋላፊ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት በሕገ ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ ኮስሞቲክስ ዘርፍ ዕቃዎች፣ አልባሳት ዘርፍ እቃዎች፣ ልዩልዩ ዘርፍ እቃዎች፣ ኤልክትሮኒክስ ዘርፍ እቃዎች፣ ስፔርፓርት ዘርፍ እቃዎች እና የጽዳት ዘርፍ እቃዎች በግልጽ ጨረታ እንዲሁም ኤሌክትሮኒክስ ዘርፍ እቃዎች እና ጌጣጌጥ ዘርፍ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ እቃዎቹን ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአ/ከ/ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት ለተለያዩ ሴክተር መስሪያ ቤቶች ግዥ ለመፈፀም ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) 1ኛ ዙር ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፣ አ/ከ/ክ/ከ/ወ/5/ፋ/ጽ/001/19 በአ/ከ/ክ/ ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ጽ/ቤት በ2019

Adama Science and Technology University፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/0f7699e0-de53-4ee8-99a5-067e8a1ba134/open Lot Information

Arbaminch University፡ Procurement of Stationary Materials/የተማሪዎች ቦርሳ ጥራቱን የጠበቀ 1ኛ ደረጃ

Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d162b2bd-373b-4ada-87ea-c4ee0f6c0ac5/open Lot Information

Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Fuel and Lubricants

Government (Aug 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/825fcf80-bb44-4a2f-a164-87ef159a7d45/open Lot Information

ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የሞሪንጋ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

2merkato.com (Aug 28, 2026) ለሞሪንጋ / ሽፈራው / አለኮ (Moringa stenopetala) ዘር ግዢ የወጣ ጨረታ ዋን ኤከር ፈንድ ኢትዮጵያ ከፍተኛ ጥራት ያለው የሞሪንጋ ዘር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል። ይህንን ዘር

የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የመቂ ከተማ ውሃና ፍሳሽ አገልግሎት ድርጅት በ2019 በጀት ዓመት የአዳራሽ ወንበር በግልፅ ጨረታ

Ethiopian Shipping and Logistics Services Enterprise (ESLSE) Invites Interested and Eligible Bidders for the Purchase of Various Stationery and Sanitary Materials.

Addis Zemen (Aug 28, 2026) Invitation to Bidders TENDER NO: ESLSE/COR/NEG/PRF/2025/02693 ETHIOPIAN SHIPPING AND LOGISTICS WOULD LIKE TO INVITE INTERESTED

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 09/2019 የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ ዕቃዎች አቅርቦት ግዥ

የኢትዮጵያ የክፍያ መንገዶች ኢንተርፕራይዝ የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሀገር ውስጥ ግልፅ ጨረታ ቁጥር 08/2019 1. የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች እና መለዋወጫ መሳሪያዎች