Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኬኢኮስመኬፋ 007/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ ከታች የቀረቡትን የምርት ማሸጊያ እቃዎች በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ችሎታና ፍላጎት
በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ የምርት ማሸጊያ እቃዎች በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ችሎታና ፍላጎት ያላቸው ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 28, 2026) ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አኮኃ/የተ/የግ/ማ / ብግጨ /07-03/18 አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር በድጋሚ የወጣ ሎት 01 የተለያዩ የኮንስትራክሽን እቃዎች በድጋሚ የወጣ ሎት 02 ጅኦምብሬን
አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 28, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር OFWE/BA-04/2018ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ በፊንፊኔ ደንና ዱር እንስሳት ቅ/ጽ/ቤት ስር ሱባ ሰበታ፤ በረክ፤ በምስራቅ ሸዋ ድስትሪክት እና እንጦጦ ጫንጮ ድስትሪክቶች የሚያስተዳድሩት
የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ባህርዛፍ ደን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 28, 2026) INVITATION TO BID National Competitive Bidding (NCB) Procurement Reference Number Re-Bid AB/IT/11/2025/26. 1. Awash Bank S.C. Invites technically competent and commercially competitive bidders to submit
Awash Bank Invites Bids for the Supply and Implementation of a Web Application & API Protection (WAAP) Solution (Lot-1) and the Renewal of a Darktrace Detect/network License (Lot-2).
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Mana Murtii Aanaa Kutaa Magalaa Calalaqaa Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisaa Caalbaasii M/A/Mirgaa Aadde Beetel Kinfuu fi M/A/Idaa Obbo Kiflee Isheetee gidduu dhimma falmii raawwii
Mana Murtii Aanaa Walisoo Mana Jireenyaa Gurguruu Barbadaa
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa caalbaasii R/Himattuun Aadde Maskaram Taaddasaa fi R/himatamaan Tokkummaa Hayileefi jidduu Lixaan Waldaa Aksiyoonaa Liqii
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau: Procurement of Event Management Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/02bcbbb0-cba5-4c21-8a48-343019f75c7c/open Invitation to
Addis Ababa City Administration Youth and Sport Bureau: Procurement of Awarding Materials
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/b1036a45-9870-4b0d-a6ae-a4e297f8e564/open Invitation to
Ethiopian Coffee and Tea Authority፡ Procurement of Research and Studies Consultancy Services
Government (Aug 29, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/1b2b5df7-9c6e-4d0c-880a-01a6001552e4/open Invitation to
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mooyyalee Meeshaalee Dhumeeyyii Biiroo Keessaa,dorgomsiisuun Bituu Barbaada.
Kallacha Oromiyaa (Aug 27, 2026) Beeksisa Caalbaasii Waajjirri Maallaqaa Aanaa Mooyyalee Meeshaalee Dhumeeyyii Biiroo Keessaa, Meeshaalee Dhaabbii, Meeshaalee Elektirooniksii fi
Ministry of Peace: Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/02a5d668-e5f8-46b9-bda4-dc33da53ce02/open Lot Information
Dire Dawa University Procurement of Stationary Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/558a41c5-b405-418e-a481-2d92149287b6/open Lot Information
Dire Dawa University Procurement of Sport Materials
Government (Aug 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6a037281-6a46-4b1a-b653-507cbc88b909/open Lot Information