Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b5b5e41e-b2b3-456d-9886-ef139ca5d6d0/open Lot Information Procurement Reference Number: CMI-NCB-NC-0088-2018-PUR Object of Procurement: Lot 88 Procurement

Construction Management Institute: Lot 88 Procurement of Hotel Service for Adama RCFSP Re Bid

Addis Zemen (Mar 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ኬኢኮስመኬፋ 007/2018 በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ ከታች የቀረቡትን የምርት ማሸጊያ እቃዎች በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ችሎታና ፍላጎት

በኬሚካል ኢንዱስትሪ ኮርፖሬሽን የአዋሽ መልካሣ ኬሚካል ፋብሪካ የምርት ማሸጊያ እቃዎች በጥራትና በብቃት አምርቶ ለማቅረብ ችሎታና ፍላጎት ያላቸው ተጫራቾችን አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 28, 2026) ብሄራዊ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር አኮኃ/የተ/የግ/ማ / ብግጨ /07-03/18 አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር በድጋሚ የወጣ ሎት 01 የተለያዩ የኮንስትራክሽን እቃዎች በድጋሚ የወጣ ሎት 02 ጅኦምብሬን

አባይ ኮንስትራክሽን ኃ/የተ/የግ/ማህበር የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 28, 2026) የቁም ደን ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያቁጥር OFWE/BA-04/2018ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ በፊንፊኔ ደንና ዱር እንስሳት ቅ/ጽ/ቤት ስር ሱባ ሰበታ፤ በረክ፤ በምስራቅ ሸዋ ድስትሪክት እና እንጦጦ ጫንጮ ድስትሪክቶች የሚያስተዳድሩት

የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም ባህርዛፍ ደን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለቢሮ መገልገያና ለጥገና አገልግሎት የሚውሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 02/2019 የኢትዮጵያ ነዳጅ አቅራቢ ድርጅት ከዚህ በታች የተዘረዘሩትን ለቢሮ መገልገያና ለጥገና አገልግሎት

በኦሮሚያ በአርሲ የሱዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት ለ2019 በጀት አመት የሚውሉ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 በኦሮሚያ በአርሲ የሱዴ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለተለያዩ ሴክተር መ/ቤቶች አገልግሎት ለ2019

የጅማ ዞን ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት በዞን ደረጃ ለሚገኙ ሴክተር መ/ቤቶች ልዩ ልዩ ተሽከርካሪዎች (የተለያዩ መኪናዎችን) በግልጽ ጨረታ አወደድሮ ለማስጠገን  ይፈልጋል

Oromia Water and Energy Bureau Interested Eligible Bidders : Web Water Supply Route: Civil Works Construction with Installation of Pipe and Fittings, Supply of Pipe and Fittings and Supply and Installation of Electromechanical Equipment for Web Water Supply Route from WER_1447 (Dembala Imu) to End of Web Route of Galchet-Sarite Water Supply Project in Borena Zone

Oromia Construction Corporation (OCC) Has Intended to Invite Eligible Bidders for the Procurement of Different Stationeries

Ethiopian Herald (Aug 02, 2026) INVITATION FOR BID INVITATION FOR TENDER (Ref. NCB/OCC-034/2026) Oromia Construction Corporation (OCC) has intended to

ኢትዮ ቴሌኮም ደቡብ ደቡብ ምስራቅ ሪጅን ጽ/ቤት አዲስ ኪዮስክ ሾፕ የግንባታ ስራ (construction of New Kiosk Shop ) ግንባታ ሥራን ደረጃ 5 እና ከዚያ በላይ የሆኑ ተጫራቾችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል

Waajjirri Maallaqaa A/Booraa Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Teeknooloojii Tajaajila Wiirtuu Iffaa Fi Gatii Harkaa Dhihaatu Baasii Humna Nama Sarara Dirirsuuf (installation Work) Hojjatamu of Keessatti Qabu Aanaa Booraatti Barbaachisu Caalbaasii Ifaatiin Dorgomsiisee Bituu Fi Hojjachiisuu Barbaada

Addis Ababa University: Procurement of Tyres

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/41fe4e22-4c5a-4db8-a4a0-cc0419411d95/open Lot Information

Ministry of Defense: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/b856df0c-570b-4c93-946a-81cba30493e5/open Lot Information