Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡ/ምዕ/ኢት/ሕ/ክል/መ/ጠቅ/ፍ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለፍ/ቤቱ ሥራ አገ/ት የሚሰጡ የተለያየ መጠን ያላቸውን ባለ ሁለት እግር ሞተር ሳይክሎችን ከሕጋዊ አቅራቢዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የደቡ/ምዕ/ኢት/ሕ/ክል/መ/ጠቅ/ፍ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለፍ/ቤቱ ሥራ አገ/ት የሚሰጡ የተለያየ መጠን ያላቸውን ባለ ሁለት እግር ሞተር ሳይክሎችን ከሕጋዊ አቅራቢዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ/ ቁ የተበዳሪ ስም
ፀደይ ባንክ አ/ማ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ሎት1. የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ፣ ሎት2. በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ እና በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል ለ2018 ዓ.ም በጀት አመት ለመ/ቤቱ አገልግሎት የሚዉሉ ሎት 1. የጽህፈት መሳሪያ፣ ሎት 2. የቧንቧ ውኃ
በምዕራብ ጎንደር ዞን የመተማ ጠቅላላ ሆስፒታል የጽህፈት መሳሪያ፣ የቧንቧ ውኃ እቃ፣ የኤሌክትሪክ እቃ፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃ፣ ፈርኒቸር፣ ጀኔሬተር እና የኤሌክትሮኒክስ ጥገና በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት እና ለማስጠገን ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ministry of Defense፡ Procurement of Medications
Government (Aug 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ff8da1ae-fb07-464d-be38-392826a304cc/open Lot Information
አማራ ባንክ አ.ማ. የመድረክ የሳውንድ ሲስተም፤ የስክሪን አቅርቦት፤ ቀጥታ ስርጭት እና ዶክመንቴሽን እና የተለያዩ ህትመቶች፣ ቲሸርት፣ እና ባነር ህትመት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) ሀገር አቀፍ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር– አባ/ግፋማመ/ሀግጨ/034/2026 (1) አማራ ባንክ አማ ህዳር 27 ቀን 2019
Abay Bank Would Like to Invite All Interested and Eligible Bidders to Participate on the Bid for the Supply of Different Items.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) Tender Ref. No: AB/PPM/05/07/2026-27 (1) Abay bank would like
ስኬት ባንክ አ.ማ. መኖሪያ ቤቶችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ. (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ
Zemen Insurance S.C. Invites Interested and Eligible Bidders for the Renovation of its Head Office.
Reporter (Aug 30, 2026) INVITATION FOR OPEN BID Zemen Insurance S.C. hereby invites interested and eligible competitive bidders for the
Bunna Bank S.C (BB) Invites All Interested and Eligible Bidders for the Supply of Different Goods.
Reporter (Aug 30, 2026) Invitation to Local Competitive Bid-no. – BB/017/2026 Bunna Bank S.C (BB) invites all interested and eligible
ሲንቄ ባንክ ንብረቶች በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የድርድር ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 004/2018 ሲንቄ ባንክ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና ተበዳሪዎች በገቡት ውል መሠረት
Amhara Bank S.C. Invites National Competitive Bids for Three Distinct Lots: Lot I for Network Installation Service Work, Lot II for Electric Vehicles, and Lot III for Electronics Including Refrigerators, Washing Machines, Televisions, and Smart Phones.
Reporter (Aug 30, 2026) Amhara Bank S.C. Invitation to National Competitive Bid (NCB) Bid Ref. No: ABa/PFMD/LCB/033/2026 Amhara Bank SC
የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን የተሽከርካሪዎች መለዋወጫ እና ተያያዥ እቃዎች አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 30, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ERC DSPA ግ.ጨ.ቁ 03/2019 የኢትዮጵያ ምድር ባቡር ኮርፖሬሽን ከዚህ በታች የተጠቀሱትን አቅርቦቶች ፍላጎት ካላቸው