Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Apr 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/8f98eec5-056f-4ea6-8a18-adea4b218340/open Reference Number: ICS-NCB-G-0034-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: ics-ncb-G-0002-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Immigration and Citizenship Service: Procurement of Car Tyre

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት በሰ/ሸዋ ዞን የመንዝ ቀያ ገብረኤል ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የግዥ ቡድን ለመ/ቀ/ገ/ወ/ እ/ሀ/ጽ/ቤት በተዘዋዋሪ ፈንድ በጀት የእንሰሳት መድሃኒት እና ለመቀ/ገ/ወ/ትም/ጽ/ቤት እና ግ/ጽ/ቤት በሶቆጣ ቀል ኪዳን ፕሮግራም በጀት በድጋሜ የአትክልት ዘር በግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ከህጋዊ አቅራቢዎች አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ ድርጅታችን ልዩ ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 626/2001፣97/90 እና 216/92 በተሰጠው ሥልጣን መሠረት ከዚህ በታች የተገለጸውን ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ

ልዩ ማይክሮ ፋይናንስ ኢንስቲትዩሽን አ/ማ መኖሪያ ቤት ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 31, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡብ ኢትዮጵያ ከልል ስራና ከህሎት ቢሮ የ2018 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ አገልገሎት የሚውል የጋርመንት ማሽነሪ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ የተሰማሩ ድርጅቶችን አወዳድሮ

የደቡብ ኢትዮጵያ ከልል ስራና ከህሎት ቢሮ የ2018 በጀት ዓመት ለመስሪያ ቤቱ አገልገሎት የሚውል የጋርመንት ማሽነሪ ግዥ ለመፈጸም በዘርፉ የተሰማሩ ድርጅቶችን አወዳድሮ ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Ministry of Defense፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/d635c7d8-2e24-4004-a3cd-f85f4815caed/open Lot Information

Arbaminch University: Procurement of Medical Equipment and Supplies

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/73d1d1fd-a77e-4f28-b6a7-19feca5d602c/open Lot Information

Prime Minister Office: Procurement of Spare Parts (Car Batteries)

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e94e4419-a77f-4c3c-9d7f-52850130ac5e/open Lot Information

The Development Expertise Centre (DEC) Invites Sealed Bids from Qualified Suppliers for the Procurement of Shoats (sheep and Goats), Pullet Chickens (Bovans Brown/Lowmann and Sasso Breeds), and Agricultural Inputs Including Vegetable Seeds (onion, Tomato, Cabbage, Carrot, and Garlic).

BGI Ethiopia Plc Invites Eligible Textile or Garment Manufacturers Capable of Local Production to Participate in an Open Tender for the Supply of Employees’ Work Wear (uniforms).

የቦታው ስፋት 244 ካ.ሜ. የሆነ ቤት ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት አቶ ታደሰ ሙሉጌታ እና የፍ/ባለዕዳ ወ/ሮ ዘውድነሽ ታደሰ መካከል ስላለው የፍርድ

የደ/ም/ኢ/ከ/መ/ደም ኦሞ ዞን ቤሮ ወረዳ ፋይናንስ ኢ/ል/ጽ/ቤት የእስቴሽነሪ፣ ፈርኒቸር እና የኤሌክትሮኒክስ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የደ/ም/ኢ/ከ/መ/ደም ኦሞ ዞን ቤሮ ወረዳ ፋይናንስ ኢ/ል/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ለሴክተር መ/ቤቶች   የእስቴሽነሪ፣

በሸገር ከተማ አስተዳደር የሲዳ አዋሽ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ ፒካአፕ (pickup) እና ኮሮላ (Corolla)መኪና መከራየት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 05, 2026) ማስታወቂያ በሸገር ከተማ አስተዳደር የሲዳ አዋሽ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት ለወረዳው አገልግሎት የሚውሉ

Arbaminch University: Procurement of Construction Materials

Government (Aug 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e1c493cc-fa5f-4a65-b3c3-e1eaf1ceda9d/open Lot Information