Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Mar 29, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 028 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የBEARING (ኩሽኔታ) ግዥን በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። 2. ተጫራቾች የጨረታ ሠነዱን

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የBEARING (ኩሽኔታ) ግዥን በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/53d555ef-2eb0-4ac2-8c93-8f279f722dd0/open Reference Number: EADA-NCB-NC-0011-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EADA/NCB/PU/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Anti Doping Authority: Procurement of Sewing Service/የልብስ ስፊት አገልግሎት

Addis Zemen (Mar 29, 2026) በታክስ ዕዳ የተያዘ ተሽከርካሪ ለመሸጥ የወጣ የግልጽ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁ-01/2018 የገቢዎች ሚኒስቴር ጅማ ቅ/ፍ/ጽ/ቤት ግብር ከፋይ የሚጠበቅበትን የታክስ ዕዳ በታክስ ሕጉ በተፈቀደው የጊዜ ገደብ

የገቢዎች ሚኒስቴር ጅማ ቅ/ፍ/ጽ/ቤት ተሽከርካሪ ባለበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 29, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የቁም ደን ሽያጭ ጨረታማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-15/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ኢሉ አባ ቦራ ቅ/ጽ/ ቤት ገ/ድዴሳ፣ ያዮ፤

በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም የፈረንጅ ጥድ ግንዲላ እንዲሁም በነዚሁ ዲስትሪክቶች ላይ የዝርያዎች ድብልቅ ግንዲላ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of NISSAN PICKUP SPARES (chassis No.=ADNCJUD22Z0002133)

Government (Aug 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/763d2771-b8cb-4f96-ba0a-21ab3a0e8136/open Lot Information

AYA EM TRADING PLC Invites Eligible and Qualified Suppliers, Distributors, and Companies to Participate in a Tender for the Supply and Delivery of Various Electrical Materials

በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 13 አስተዳደር እና ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ዕቃዎችን በ1ኛው ዙር ግዥ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በቦሌ ክ/ከተማ ወረዳ 13 አስተዳደር እና ፋይናንስ ጽ/ቤት የ2019 በጀት ዓመት የ1ኛ

ድጋሚ የወጣ የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Addis Zemen (Aug 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ወ/ሮ ፋንታዬ ሳልሳይ እና በፍ/ባለዕዳ አቶ ሰይድ ካሳ መካከል

የኮተቤ ብርሃነ ህይወት አጸደ ህጻናት እና የመ/ደ/ት/ቤት ለ2019 ዓ.ም የደንብ ልብሶች፣ የተለያዩ አላቂ ቢሮ ዕቃዎች እና አላቂ የትምህርት ዕቃዎች እና የፅዳት ዕቃዎች በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ መለያ ቁጥር ኮ/ብ/ህ/ቅ/አ/አ/እና መካ/ደ/ት/ቤት 01/2018 የኮተቤ ብርሃነ ህይወት አጸደ ህጻናት እና የመ/ደ/ት/ቤት

Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) Invited for the Supply, Transport, Installation, Testing and Commissioning of Solar Submersible Pump and Panels with Necessary Accessories.

Reporter (Aug 02, 2026) BID# FIDO/0032/2026 INVITATION TO BID/ TENDER Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO), non-governmental Organization (NGO) implementing different

Fayyaa Integrated Development Organization (FIDO) Invites Interested and Eligible Bidders for the Rehabilitation of Pond in Kumbi Woreda:- Bulk Excavation, Backfilling, Construction of a Silt Trap Box, Spillway. Collection Chamber, Retaining Wall, and Drainage System, Together with All Associated Civil Works Required to Complete the Rehabilitation of Pond in Kumbi Woreda, East Haraghe Zone, Oromia Region.

የሰሜን ሸዋ ዞን ኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 የበጀት ዓመት ለኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል የተለያዩ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛትና ለማስራት ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 02, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የሰሜን ሸዋ ዞን ኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል ለ2019 የበጀት ዓመት ለኩዩ አጠቃላይ ሆስፒታል አላቂ

ብርሃን ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤቶችን ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ብርሃን ባንክ አ.ማ ከባለእዳዎቹ ላይ ለሚፈልገው ገንዘብ በዋስትና የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረትቶች