Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውንና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል።
አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ የመኖሪያ ቤት ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥሮች 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት በግልፅ ሐራጅ(ጨረታ)
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Mar 29, 2026) የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት Exhibition Center and Market Development Enterprise የጨረታ ማስታወቂያ በድጋሚ የጨረታ ቁጥር 024/2018 የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገቢያ ልማት ድርጅት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት
የኤግዚቢሽን ማዕከልና የገቢያ ልማት ድርጅት በ2018 በጀት አመት አገልግሎት የሚውሉ፣ የኤሌክትሪክ፣ ኤሌክትሮኒክስ የኢንፎርሜሽን ኮሙኒኬሽን (IT) እና የቴክኒክ ዕቃዎችና መሳሪያዎችና ተዛማጅ እቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አማ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 (እንደተሻሻለው) በተሰጠው ሥልጣን መሠረት በሰንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች ባለብት ሁኔታ በግልጽ የሀራጅ ጨረታ እወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተጫራቾች ለጨረታው
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ መኖሪያ ቤት በግልጽ የሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethiopian Public Service University፡ Procurement of Food and Beverages
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/ed06626b-903f-47ec-8359-fbdb38439646/open Lot Information
የድሬዳዋ ዩኒቨርሲቲ የኤፌስአር መኪና ኪራይ (ከአዲስ አበባ ድሬዳዋ) ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/03f6eb4f-5ec5-4362-9794-08bbb92b6950/open Lot Information
የጠቅላይ ሚኒስትር ጽሕፈት ቤት የመኪና ባትሪ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1c5f7308-ea71-471c-b7f9-d8cdee3ca54b/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Spare Parts
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/e6e2eb41-17be-4b9f-94f1-2d50c921b3ed/open Lot Information
Ethiopia Prosthetic and Orthotic Service፡ Procurement of Gardening Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/535c73ed-c0b0-4ce3-a11e-05fc6da05225/open Lot Information
Ministry of Labor and Skills፡ Procurement of Hotel Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/62301c13-9942-4f29-8605-088e7a02017f/open Lot Information
Ministry of Justice፡ Procurement of Hotel Services
Government (Jul 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/8c72351d-9ad3-4286-b0e6-935610b048f1/open Lot Information
The Sidama Regional State Cooperative Development Agency is Seeking Legally Registered and Qualified Contractors (BC/GC-3 and Above) for the Construction of a Modern Agro Input and Output Warehouse and Storage Facility in Shebedino Woreda, Sidama Region.
Addis Zemen (Jul 28, 2026) INVITATION FOR BID Procurement Reference No. ET-SR FSRP-545842-CW-RFB Sidama Regional State Cooperative Development Agency, hereby
በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ የህዝብ ማመላለሻ አውቶብስ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 28, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር፡- አግጨ /008/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1.በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2