Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Mar 29, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የቁም ደን ሽያጭ ጨረታማስታወቂያ ቁጥር OFWE/GU-15/2018 በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ኢሉ አባ ቦራ ቅ/ጽ/ ቤት ገ/ድዴሳ፣ ያዮ፤
በኦሮሚያ ብሔራዊ ክልላዊ መንግሥት የኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት የቁም የፈረንጅ ጥድ ግንዲላ እንዲሁም በነዚሁ ዲስትሪክቶች ላይ የዝርያዎች ድብልቅ ግንዲላ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የደቡ/ምዕ/ኢት/ሕ/ክል/መ/ጠቅ/ፍ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለፍ/ቤቱ ሥራ አገ/ት የሚሰጡ የተለያየ መጠን ያላቸውን ባለ ሁለት እግር ሞተር ሳይክሎችን ከሕጋዊ አቅራቢዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት
የደቡ/ምዕ/ኢት/ሕ/ክል/መ/ጠቅ/ፍ/ቤት በ2018 በጀት ዓመት ለፍ/ቤቱ ሥራ አገ/ት የሚሰጡ የተለያየ መጠን ያላቸውን ባለ ሁለት እግር ሞተር ሳይክሎችን ከሕጋዊ አቅራቢዎች በጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) የሐራጅ ጨረታ ማስታወቂያ ፀደይ ባንክ አ/ማ በአዋጅ ቁጥር 97/90 እና 216/92 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የቀረቡ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተ/ ቁ የተበዳሪ ስም
ፀደይ ባንክ አ/ማ ንብረቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Bekur (Mar 30, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት ሎት1. የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ፣ ሎት2. በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ
የዋድላ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በመደበኛ በጀት የመንገድ ማሽነሪ ኪራይ እና በሰቆጣ ቃል ኪዳን ስምምነት ፕሮጀክት የውሃ ዕቃ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የሀገር መከላከያ ሚኒስቴር: የምግብና ማቴሪያል ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/2f678f14-91d4-48f7-8f3b-98d6581a3d4d/open Lot Information
Ethiopian Federal Police: Procurement of Spare Parts 59/2018
Government (Mar 05, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/005695fa-ec7d-4973-964a-5ff95fe57b03/open Lot Information
ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን Conversion of Existing Generator Pumping Water System to Solarization በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Mar 04, 2026) ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን BID Ref # EDDO/0005/2026 ድርጅታችን ፈያ ኢንተርግሬትድ ደቨሎፕመንት ኦርጋናይዜሽን መንግስታዊ ያልሆነ አገር
The Carter Center Ethiopia Invites Sealed Bids from Registered Suppliers for the Printing of 5,057 Flipcharts.
Reporter (Mar 04, 2026) Invitation for Advertisement of Bid NCB No. 005/2026 TCC-E The Carter Center Ethiopia is a non-profit
Al-afia Share Company Invites Sealed Bids for the Supply of Various Office Equipment Including PCs, Computers, Printers, Power Stabilizers, and Photocopiers.
Reporter (Mar 04, 2026) Al-afia Share company Al-afia Share company invites sealed bids from eligible and qualified suppliers for the
NRC Ethiopia is Seeking a Supplier for Eucalyptus Poles to Be Delivered to Aftit Refugee Site in Gendewha Woreda, West Gondar.
Reporter (Mar 04, 2026) NATIONAL INVITATION TO TENDER NRC Ethiopia seeks a supplier to procure eucalyptus poles for delivery to
Welthungerhilfe (WHH) Invites Qualified Companies to Submit Proposals for Providing Capacity Building Trainings for Sub-grantees and Non-sub-grantees.
Reporter (Mar 05, 2026) Invitation for Consultancy Service Welthungerhilfe (WHH) is one of the biggest development organizations in Germany with
በአቃቂ ቃሊቲ ክፍለ ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ፅህፈት ቤት የፅዳት እቃዎች፣ የደንብ ልብስ፣ ቋሚ እቃዎች እንዲሁም የትራንስፖርት አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 003/2018 በአቃቂ ቃሊቲ ክ/ከተማ የወረዳ 5 ፋይናንስ ፅ/ቤት የ2018 በጀት ዓመት የሚያስፈልጉ
ሞሐ የለስላሳ መጠጦች ኢንዱስትሪ ኃ.የተ.የግ.ማህበር የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች በጨረታ በማወዳደር ባሉበት ሁኔታ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 05, 2026) ያገለገሉ ዕቃዎች የጨረታ ሰነድ የጨረታቁጥር-Service 0004/2018 ሞሐ የለስላሳ መጠጦች ኢንዱስትሪ ኃ/የተ/የግ ማህበር ሽሮ ሜዳ በሚገኘው