Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Aug 16, 2026) የጨረታ ሸያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 46/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተር ሳይክል እና የተሽከርካሪ መለዋወጫዎች፣
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ ዕቃዎች በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን በሠንጠረዡ ዉስጥ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደተሻሻለው) ለባንኮች በተሰጠው ስልጣን መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸዉን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 16, 2026) በድጋሚ የወጣ የሃራጅ ጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. በአዋጅ በተሰጠው ስልጣን ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል። ተቁ የተበዳሪዉ
ቪዥን ፈንድ ማይክሮ ፋይናንስ ተቋም አ.ማ. ቤት በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 15, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር WVD32/2017-oc 1) ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ
ኮምቦልቻ ጨርቃ ጨርቅ አክሲዮን ማህበር ለምርት ሥራ አገልግሎት የሚውል ሞዲፋይ ስታርች (Modify Starch) በሀገር ውስጥ ግለጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Commercial Bank of Ethiopia is Inviting National Competitive Bids for the Provision of Graphics Design with Cast, Graphics Design Without Cast, and Motion Graphics for Screen.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO NATIONAL COMPETITIVE BID 1. Commercial Bank of Ethiopia would like to invite interested &
የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ለተለያዩ አገለግሎቶች የሚውል ሁለገብ ቢሮ በጨረታ አወዳድሮ ማከራየት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026), Addis Zemen (Aug 16, 2026) የቤት ኪራይ የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁ. ፋሀአዳ/ግዳ/026/2018 የኢትዮጵያ መድን ድርጅት ብሄራዊ
National Tobacco Enterprises (Ethiopia) SC is Seeking Qualified and Legally Registered Service Providers for the Management of Non-Tobacco Materials (NTM), Which Includes the Handling of Provisioned Materials, Recyclable Solid Materials, and Chemical Disposal Materials.
Ethiopian Herald (Aug 16, 2026) ANNOUNCEMENT OF OPEN BID FOR NON-TOBACCO MATERIAL PROVISION MANAGEMENT National Tobacco Enterprises (Ethiopia) SC (A
ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት ለተለያዩ ዝግጅቶች እና መደበኛ የቢሮ አገልግሎቶች የሚሆን 1/2 (ግማሽ) ሊትር የታሸገ ውሃ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ በውል መሠረት መግዛት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ኤግዚቢሽን ማዕከልና የገበያ ልማት ድርጅት ለተለያዩ ዝግጅቶች እና መደበኛ የቢሮ አገልግሎቶች የሚሆን 1/2
VSF Germany Invites Interested Bidders for the Supply of Various Model Rental Field Vehicles (Lot 1) and Isuzu NPR and FSR Model Trucks (Lot 2) to Support Project Operations in Afar, Oromia (Borena), Sidama, Central Ethiopia, South Ethiopia, and Tigray Regions.
Reporter (Aug 16, 2026) INVITATION TO TENDER SUPPLY OF RENTAL VEHICLES AND ISUZU TRUCKS Tender Reference No: VSF-G/ETH/2026/18/Ethiopia VSF Germany,
የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ ጀሞ ለቡ ወረዳ 1 አካባቢ በሚገኘው የክለቡ የተጫዋቾች የመኖሪያ ካምፕ ቅጥር ግቢ ውስጥ ጥራቱን የጠበቀ ለጤና ተስማሚ የሆኑ ምግቦችን በተመጣጣኝ ዋጋ የምግብ አቅራቢ ድርጅቶችን ከእነ እቃው በጨረታ አወዳድሮ ማሰራት ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ቡና ስፖርት ክለብ ጀሞ ለቡ ወረዳ 1 አካባቢ በሚገኘው የክለቡ የተጫዋቾች የመኖሪያ ካምፕ
The Amhara Bureau of Agriculture Invites Expressions of Interest from Eligible Individual Consultants for the Position of Regional Procurement Officer Under the Ethiopia Food System Resilience Program (EFSRP), Funded by the International Development Association (IDA/World Bank).
Ethiopian Herald (Aug 16, 2026) Expiration of Interest to recruit Procurement Officer Re No ET-AMH FSRP 525558-CS-INDV The Federal Democratic
የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 16, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ንግድ ባንክ በአዋጅ ቁጥር 97/90፣ 216/92 እና 1147/11 በተሰጠው ስልጣን መሰረት ቀጥሎ የተመለከቱትን
ኢትዮጵያ ንግድ ባንክ የጨረታ ማረሚያ ማስታወቂያ አውጥቷል
Reporter (Aug 16, 2026) ማረሚያ እሁድ ሀምሌ 26 ቀን 2018 ዓ.ም ታትሞ በወጣው ሪፖርተር ጋዜጣ ላይ በወጣው የጨረታ ማስታወቂያ በተራ