Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Reporter (Aug 09, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ  የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስሙ ለተገለጸው ተበዳሪ የበደረውን ገንዘብ በብድር ውሉ መሠረት ስላልከፈሉ ባንኩ በተሽሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90

የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የንብረቶች ሐራጅ ማስታወቂያ አውጥቷል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና ያዛቸዉና በሠንጠረዡ የተመለከቱትን ንብረቶች በአዋጅ ቁጥር 97/90 (እንደ ተሻሻለው) መሠረት ንብረቶቹ ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ /አ.ማ/ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዛቸውን እና በሠንጠረዡ ውስጥ የተመለከቱትን ተሽከርካሪዎች በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 ለባንኮች በተሰጠ የዉክልና ስልጣን መሠረት ተሽከርካሪዎቹ ባሉበት ሁኔታ

አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. ተሽከርካሪዎች ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO RE-BID Bid Reference No: – ERCS/WRKS/0046/26 The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Headquarters invites sealed bids from eligible and qualified contractors for the following

The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) is Seeking Qualified Contractors to Execute Three Separate Procurement Packages (bids) Under Tender Ref ERCS/WRKS/0046/26.

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Beeksisa Caalbaasii Iffaa

BARRIISAA(Feb 28, 2026) Beeksisa Caalbaasii Iffaa Lakkoofsa Caalbaasii-WFGB/BM.DIH-001/2018 Waajjirri Maallaqaa Godina Booranaa bara baajataa 2018tti Gamoo Waajjira Fayyaa Godina Booranaa

የቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በአፈ/ም ከሳሽ የአቶ መድህን ባልጣ ጠበቃ ተሾመ ድሉ እና በአፈ/ም

የቤት ሽያጭ የጨረታ ማስታወቂያ

Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በአፈፃም ከሳሽ አቶ ደሣለኝ ዳንኤል እና በአፈፃፀም ተከሳሽ እነ ወ/ሮ ጩፌ ጤቻ መካከል ስላለው

የእናቶችና ሕፃናት ዘርፈ ብዙ የልማት ድርጅት (ሜስሚዶ) እ.ኤ.አ. የ 2025 በጀት ዓመት የ23 ፕሮጀክት ሂሳብ ኦዲት ማስደረግ ይፈልጋል

Addis Lessan(Feb 28, 2026) የእናቶችና ሕፃናት ዘርፈ ብዙ የልማት ድርጅት (ሜስሚዶ) የኦዲት ስራ ጨረታ ጨ/ቁ MCMDO 04 /2026 የእናቶችና ሕፃናት

Jigjiga City Administration Invites Bids for the Construction and Procurement of Materials for School Expansions (Warsameshiil, Farah Magol, Wanaw) and a VAT Machine.

Ethiopian Herald(Feb 28, 2026) Invitation to Bid Somali Regional State Jigjiga City Administration now invites qualified bidders from eligible and

ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክሲዮን ማኅበር የተሽከርካሪ ጎማ (315/8022.5)ና ፍሬን ሸራ (ለተሽ/ሪ ሞዴል VOLVO Bus_BIIR ) በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡– OIT/N/Bid-06/2026 ኦዳ ኢንተግሬትድ ትራንስፖርት አክሲዮን ማኅበር የተሸከርካሪ ጎማ (315/8022.5)ና ፍሬን ሸራ (ለተሽ/ሪ

የሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን በተለያዩ የመንገድ ግንባታ ፕሮጀከቶች ላይ ጠጠር የሚያመላልሱ ገልባጭ መኪኖች እስከነ ሎደሩ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሠራት ይፈልጋል

Addis Zemen(Mar 01, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የግዢ መለያ ቁጥር፡-ሲ/መ/ባ/110/2018 የሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን በተለያዩ የመንገድ ግንባታ ፕሮጀከቶች

ጢስ እሳት ውሃ ስራዎች የኤሌክትሮ ሜካኒካል እቃዎች፣ የክሎሪኔሽን ስርአት አቅርቦትና ተከላ፣ HDPE መበየጃ እና ጄኔሬተር፣ የማሽነሪ መለዋወጫዎች እና የውሃ ጉድጓድ ቁፋሮ ንኡስ ኮንትራት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

ANRS Housing Development Enterprise Invites Bids for the Supply, Installation, Testing, and Commissioning of 9 Lift Machines in Bahir Dar, Woldia, and Dessie Towns in the Amhara Region.