Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሂሩት ቀለመወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ባንቻየሁ ይርታው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/268348 19/02/2018 ዓ/ም
በድጋሚ የወጣ የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/39773ac8-3a02-4bed-9cef-3f9f9518351b/open Reference Number: WU-NCB-G-0064-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-De-0035-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: የንጽህና መጠበቂያዎች ግዥ ወዩ/ል/ህ/ካ/
Government (Apr 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/56dd1cb0-04c0-4248-af3c-8cbc49593114/open Invitation to Bid Procurement of Utilities Management Services Procurement Reference No: WU-NCB-G-0159-2018-BID-OpenProcurement
Wollo University: Procurement of Utilities Management Services
Addis Zemen (Apr 02, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት
በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Addis Ababa Airport Customs Branch Office Invites Eligible Bidders for the Procurement of Sanitary Items
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/60db43aa-91c5-4312-a847-c4454da4be83/open Invitation to
Federal Prisoners Commission Invites Eligible Bidders for the Procurement of Uniforms
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d488f5d5-75e0-4cd4-8914-a3dacb85a432/open Invitation to
Oromia Education Bureau: Procurement of Educational Materials
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/ba573b9a-65b6-4e41-b8b9-81533d041b40/open Invitation to
Dambi Dollo University Would Like To Procure Medical Equipment and Supplies
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! “ https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/07ac7e8d-c2a9-4365-a746-d2dcde73e8c2/open ”
Adama Branch Office , Ethiopian Customs Commission: Procurement of ICT Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/59322e0e-3c88-4ea1-b03a-d467ec4c9635/open Invitation to
Federal High Court Invites Eligible Bidders for the Procurement of Electronics Equipment
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/af8a504b-3d48-4222-b904-3962334e9c37/open Invitation to
Ethiopian Technology Authority Invites Eligible Bidders for the Procurement of Hotel Service
Government (Mar 12, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/aac0e845-b72e-40fd-8d8e-8e4f9e947903/open Invitation to
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የመኪና መለዋወጫ እቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/71704740-a25f-4517-af45-22d17f18033e/open Lot Information
የፌዴራል የሥነ ምግባር እና የፀረ ሙስና ኮሚሽን የሙቀት መከላከያ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 12, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/620afa11-4c7c-4d1a-ae6f-d2db74c8c3b2/open Lot Information