Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Apr 01, 2026) የሐራጅ መስታወቂያ ስኬት ባንክ አ.ማ (የቀድሞ አዲስ ብድርና ቁጠባ ተቋም አ.ማ) ብድር ሲሰጥ በመያዣነት የያዛቸዉን ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች ባሉበት ሁኔታ በአዋጅ ቁጥር 97/1990 እና እንደተሻሻለዉ
ስኬት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Apr 01, 2026) በድጋሚ የወጣ የንግድ ሱቅ እና ፓርኪንግ ጨረታ ማስታወቂያ ቢ.ኤም የቤት ግንባታ እና ኪራይ አ.ማ በመርካቶ አካባቢ ልዩ ስሙ አሜሪካ ግቢ ተብሎ በሚጠራው ቦታ ላይ ከዚህ በታች
ቢ.ኤም የቤት ግንባታ እና ኪራይ አ.ማ የንግድ ሱቆች እና የፓርኪንግ ቦታ በጨረታ ማከራየት ይፈልጋል
Reporter (Apr 01, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 29/2018 በተለያዩ ጊዜያት ለሚያካሂዳቸው ውድድሮች ላይ መረጃዎችን በተደራጀ መልኩ ለመያዝ እንዲያስችለን ብዛት ሶስት/3/ Samsung Golaxy $25 Ultra
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በተለያዩ ጊዜያት ለሚያካሂዳቸው ውድድሮች ላይ መረጃዎችን በተደራጀ መልኩ ለመያዝ እንዲያስችለን ብዛት ሶስት/3/ Samsung Golaxy $25 Ultra በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 01, 2026) የጨረታ ሽያጭ ማስታወቂያ ቁጥር 29/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የሞተርሳይክል እና የተሽከሪካሪ መለዋወጫዎች አልባሳት
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞያሌ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት በቅ/ጽ/ቤቱ እና በስሩ የሚገኙ መ/ጣቢያዎች ተይዘው እና ተወርሰው የሚገኙ የተለያዩ ዕቃዎችን በግልጽ እና በሐራጅ ጨረታ ተጫራቾችን አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ሕብረት ባንክ አ.ማ. ንብረቶች በግልፅ ሐራጅ (ጨረታ) አወዳድሮ ይሸጣል
Reporter (Aug 02, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ሕብረት ባንክ አ.ማ. በቅርንጫፎቹ በኩል ለሰጠው ብድር በመያዣነት የያዛቸውን እና ከዚህ በታች የተመለከቱትን ንብረቶች
SNV-Ethiopia Country Office Would Like to Float a Tender for Interested, Eligible & Competitive Bidders for the Provision of Milk Antibiotics and Test Kits to Support Our Project
Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT OF MILK ANTIBIOTICS AND TEST KITSBID NUMBER (038/26/SNV) SNV is a mission-driven global
የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል መንግሥት ፋይናንስ ቢሮ ለ2019 በጀት ዓመት በከተማ ውስጥ ከሚገኙ ጋራዦች የተሽከርካሪ ዓመታዊ ጥገና አገልግሎት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 02, 2026) በድጋሚ የወጣ የመኪና ጥገና ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ 02/2019 በወላይታ ሶዶ ከተማ የሚገኘው የደቡብ ኢትዮጵያ ክልል
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/suppliers for Procurement of Different Materials
Fortune (Aug 02, 2026), Reporter (Aug 02, 2026) INVITATION FOR NATIONAL COMPETITIVE BID Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested
The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees (UNHCR) Invites Qualified and Registered Contractors or Suppliers to Submit Quotations for the Construction of a Generator Shade at the UNHCR Melkadida Sub Office Compound.
Capital (Aug 02, 2026) Tender Notice DATE: 31 July 2026 The Office of the United Nations High Commissioner for Refugees
The Fred Hollows Foundation Ethiopia (FHFE), an International Humanitarian Organization, Invites Sealed Bids from Eligible and Qualified Bidders for the Supply and Delivery of Smartphones that Meet Minimum Technical Specifications for Project Implementation.
Reporter (Aug 02, 2026) Invitation to Bid Bid N°: FHFE /IFB/04/2026 1. The Fred Hollows Foundation Ethiopia office (FHFE) an
Naannoo Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Haramaayaa Sad, 2ffaa Bara Baajataa 2019tti Meeshaalee Tajaajilaaf Oolan Kanneen Akka Meeshaalee Baruu Fi Barsiisuu, Qulqullina Midhaan Dheedhii Nyaataaf Oolan, Mi’essituu, Foon Sangaa, Hanqaaquu Duudaa Kan Lukkuu Biyya Keessaa Fi Kan Lukkuu Faranjii Fi Kuduraa Fi Muduraan Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada. Kanaafuu, Dhaabbileen Ulaagaa Armaan Gaditti Ibsaman Guuttan Dorgomuu Ni Dandeessu.
BARRIISAA (Aug 02, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Naannoo Oromiyaatti Manni Barumsaa Ifa Boruu Bultii Addaa Haramaayaa Sad, 2ffaa bara baajataa
አቢሲንያ ባንክ አ.ማ. የቦታው ስፋት (በካ.ሜ) 334.78 የሆነ የመኖሪያ ቤት ግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 02, 2026) ለመጀመሪያ ጊዜ ሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ አቢሲንያ ባንክ አ.ማ ለሰጠው ብድር በዋስትና የያዘውንና በሰንጠረዡ የተገለፀውን ንብረት በአዋጅ
Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Qualified Bidders/t Tenants for Lease
Reporter (Aug 02, 2026), Fortune (Aug 02, 2026) INVITATION FOR INTERNATIONAL COMPETITIVE BIDDERS Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested