Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Mar 30, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/28a37715-1519-45c9-ada8-64c3f307c41e/open Reference Number: JKU-NCB-G-0035-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: JKU-NCB-G-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Jinka University፡ Procurement of Sanitary Materials
Reporter (Mar 29, 2026) የሐራጅ ማስታወቂያ ቁጥር፤ ቡባ/ሕአዳ/ሐራጅ/026/2018 ቡና ባንክ አ.ማ በአዋጅ ቁ 97/1990 (እንደተሻሻለው) እና በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 በተሰጠው ስልጣን መሠረት ቀጥሎ የቀረቡትን ንብረቶች በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል፡፡
ቡና ባንክ አ.ማ የመኖሪያ ቤት እና ተሸከርካሪ በግልጽ ሐራጅ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር በብድር የሰጠው ገንዘብ በብድር ውሉ መሰረት ስላልተከፈለ ባንኩ በተሻሻለው አዋጅ ቁጥር 97/90 በተሰጠው
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አክሲዮን ማህበር የመኖሪያ ቤት እና ተሽከርካሪ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Mar 29, 2026) Invitation to Bid Bid Reference No.: ERCS/SVC/0013/26 1. The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) hereby invites sealed bids from eligible and qualified bidders for the supply
The Ethiopian Red Cross Society (ERCS) Invites Sealed Bids for the Provision of Cafeteria Services at its Headquarters and the Supply of Various Personal Protective Materials, Including Raincoats, Malaria/cholera RDT Kits, and More.
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የቦታው ስፋት 377.5 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እጸገነት ልሳነወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ ይመስገን ልሳነወርቅ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ
የቦታ ስፋት 467.24 ካ/ሜ ስፋት ያለው ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ዳንኤል ፈቃዱ እና በፍ/ባለዕዳ ብዙነሽ ደበሌ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም
የመሰረተ ሕይወት አክሲዮን ማህበር ከ2019-2021 ዓ.ም ሂሳብ ምርመራ የውጭ ኦዲተሮችን አወዳድሮ ለ3 አመታት ሂሳብ ምርመራ ማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የኦዲት ስራ ጨረታ ማስታወቂያ ድርጅታችን የመሰረተ ሕይወት አክሲዮን ማህበር ከ2019-2021 ዓ.ም ሂሳብ ምርመራ የውጭ ኦዲተሮችን
የጣምራ ለማህበራዊ ልማት ድርጅት በሲዳማ ክልል ሐዋሳ፣ ሐዋሳ ዙሪያ እና በኦሮሚያ ክልል ምዕራብ አርሲ ወረዳዎች ላይ ለሚተገብራቸው ፕሮጀክቶች የግብርና ምርቶች፣ ዘሮች፣ እንሰሳቶች፣ የህክምና ቁሳቁሶችና ድምፅ/ሚዲያ መሳሪያዎችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
2merkato.com (Jul 24, 2026) የጣምራ ለማህበራዊ ልማት ድርጅት በሲዳማ ክልል ሐዋሳ፣ ሓዋሳ ዙሪያ እና በኦሮሚያ ክልል ምዕራብ አርሲ ወረዳዎች ላይ
በኦሮሚያ ደንና ዱር እንስሳት ድርጅት ሸገር ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ ለፈርኒቸር ሥራ የሚያገለግሉ ጥሬ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ማግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 24, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ጨረታ ቁጥር 001/2018/19 ድርጅታችን የተለያዩ ለፈርኒቸር ሥራ የሚያገለግሉ ጥሬ ዕቃዎችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Jul 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/78c329b2-53ef-4720-9fca-06e83afce081/open Lot Information
Ethiopian Roads Administration፡ Procurement of Brochures
Government (Jul 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/09881621-5e33-40ed-b77e-5daee29ed3bd/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Supplies
Government (Jul 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5a1bfc61-fb1f-4bb7-b06c-30166c459341/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies (Paracetamol 1 g Infusion)
Government (Jul 24, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/64607e98-915f-44a6-8a5a-c147aebc55bc/open Lot Information