Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Government (Mar 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/de155374-ae5d-4223-abae-2c80b239afe5/open Reference Number: DMU-NCB-NC-0106-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: DMU/NCB/NC/0080/2018 Procurement Information Procurement Type:

Debremarkos University: ለሁለት አመት የሚቆይ ዳቦ ጋጋሪ አገልግሎት ግዥ/main Campus /

Addis Zemen (Mar 29, 2026) ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ሥራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት ያገለገሉ የእርሻ ትራክተሮች፣ የቮልቮ መኪና ተሳቢ፣ የዘር መዝሪያ ማሽን፣ የእህል መውቂያ ማሽኖች

በቾ ወሊሶ የገበሬዎች ሕብረት ሥራ ዩኒየን የተለያየ ዓይነት ያገለገሉ ንብረቶችን በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል

Addis Zemen (Mar 29, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር EAC 028 1. ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የBEARING (ኩሽኔታ) ግዥን በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል። 2. ተጫራቾች የጨረታ ሠነዱን

ኢትዮ አግሪ ሴፍት ሃላ.የተ.የግ.ማህበር የBEARING (ኩሽኔታ) ግዥን በድጋሚ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Government (Mar 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/53d555ef-2eb0-4ac2-8c93-8f279f722dd0/open Reference Number: EADA-NCB-NC-0011-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EADA/NCB/PU/2018 Procurement Information Procurement Type:

Ethiopian Anti Doping Authority: Procurement of Sewing Service/የልብስ ስፊት አገልግሎት

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

Commercial Bank of Ethiopia (CBE) Invites Interested and Potential Bidders for the Procurement of UTP Cable Cat 6

Reporter (Jul 26, 2026) Invitation to National Open Bid No. 07/2026/27. 1. Commercial Bank of Ethiopia (CBE) invites interested and

Dashen Breweries SC Invites Eligible Bidders for the Supply of Industrial Safety Materials.

Reporter (Jul 26, 2026) INVITATION FOR BIDS (IFB) Procurement of Industrial Safety Materials Procurement Reference Number: DBSC/ICB-009-2026 1. Dashen Breweries

በደቡብ/ኢ/ክ/መ/ በወላይታ ዞን በቦዲቲ ከተማ አስተዳደር ፋ/ጽ/ቤት በ2019 በጀት ዓመት 1ኛ ዙር የተለያዩ ዓይነት ጥራታቸውን የጠበቁ ኦርጅናል ዕቃዎችን በከተማ አስተዳደሩ ስር ላሉ ሴክተር መ/ቤቶች የጽ/መሣሪያ፣ ኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎችን፣ ሞተር ሳይክል እና የህንፃ መሣሪያዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

ላየን ሴኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ ላየን ሰኩሪቲ ሰርቪስ ኃ/የተ/የግል ማህበር የእስቴሽነሪና የጽዳት እቃዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል።

በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2 ስኳር ፋብሪካ በብሄራዊ ግልፅ ጨረታ 265/65.R 17 ጎማ እና 205 R16 አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Addis Zemen (Jul 27, 2026) ብሔራዊ የግልፅ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር፡–አግጨ/007/ኦኩስፋ-2/2018 ዓ.ም 1. በኢትዮጵያ ስኳር ኢንዱስትሪ ግሩፕ የኦሞ ኩራዝ ቁጥር-2

ዋስ ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር ለቢሮ አገልግሎት የሚዉሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ግዥ መፈፀም ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) የ ጨ ረ ታ  ማ ስ ታ ወ ቂ ያ ዋስ ኢንሹራንስ አክሲዮን ማህበር ከዚህ በታች

Mana Murtii Aanaa Waacaalee Mana Jireenyaa Gurguruu Barbaadaa

Kallacha Oromiyaa (Jul 23, 2026) Beeksisa caalbaasi R/himataan Waldaa Aksiyoona Faayinaansii Xiqqaa Gaashaafi R/himatamtoota Obbo Tasfaayee, Isheetuu fa’aa N-2 jidduu

ፀሐይ ባንክ አ.ማ. ለባንኩ ሁሉም ቅርንጫፎች የጽዳት ሰራተኛ አቅርቦት /ከነመስሪያ ግብዓቶቹ/፣ መኪና አጣቢ እና የጉልበት ሰራተኛ ይፈልጋል

Reporter (Jul 26, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር ፀባ/003/2018 ፀሐይ ባንክ አ.ማ ከዚህ በታች ለተገለጹት የስራ ዓይነቶች የሰው

Dashen Bank Invites Eligible and Interested Bidders for the Procurement of Different Items.

Reporter (Jul 26, 2026) CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) Dashen Bank invites eligible and interested bidders for the procurement