Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት ሂሩት ቀለመወርቅ እና የፍ/ባለዕዳ እነ ባንቻየሁ ይርታው መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት በኮ/መ/ቁ/268348 19/02/2018 ዓ/ም

በድጋሚ የወጣ የመኪና የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ

Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/39773ac8-3a02-4bed-9cef-3f9f9518351b/open Reference Number: WU-NCB-G-0064-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-De-0035-2018-BID Procurement Information Procurement Type:

Wollo University: የንጽህና መጠበቂያዎች ግዥ ወዩ/ል/ህ/ካ/

Government (Apr 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/56dd1cb0-04c0-4248-af3c-8cbc49593114/open  Invitation to Bid Procurement of Utilities Management Services Procurement Reference No: WU-NCB-G-0159-2018-BID-OpenProcurement

Wollo University: Procurement of Utilities Management Services

Addis Zemen (Apr 02, 2026) የግንባታ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት

በአብክመ ግብርና ቢሮ በፌዴራል ግብርና ሚኒስቴር በጀት የሚገነባ የሥርዓተ ምግብ ሰርቶ ማሳያ ማዕከል በአዊ ብሄረሰብ ዞን በባንጃ ወረዳ ከሳ ቀበሌ ለማሰራት በግንባታ ዘርፉ የተሰማሩትን ተቋራጮችን በደረጃ GC-5/BC-6 እና ከዚያ በላይ ያላቸውን ተቋራጮችን በጨረታ አወዳድሮ ማስገንባት ይፈልጋል

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የፈርኒቸር እቃዎችን እና ሰርቨር በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል

Bekur (Aug 31, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአማራ ብሔራዊ ክልላዊ መንግስት የአደጋ ስጋት ስራ አመራር ኮሚሽን ለቢሮ አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ

ሁንዴ ኦሮሞ ግራስሩትስ ዴቨሎፕመንት ኢኒሼቲቭ የውሃ ፓምፕ ማድረጊያ የሶላር ሲስተም አቅርቦት፣ ማጓጓዝ፣ ተከላ፣ ሙከራ (Testing and Commissioning) እና ለአገልግሎት ዝግጁ አድርጎ የማስረከብ ሥራ ማሰራት ይፈልጋል

ወጋገን ባንክ አ.ማ. የመያዣ ንብረቶች በግልጽ የሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Sep 02, 2026)  የሐራጅ ማስታወቂያ  ቁጥር፡ ወጋገን 041/2018 ወጋገን ባንክ አ.ማ. በአዋጅ ቁጥር 1147/2011 መሰረት ከዚህ በታች የቀረቡትን የመያዣ

የቡዙአየሁ ታደለ እና ቤተሰቦቹ ፋውንዴሽን (BTFF) በ2019 በጀት ዓመት የተለያዩ ሥራዎችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Reporter (Sep 02, 2026) BZUAYEHU TADELE & HIS FAMILY FOUNDATION የቡዙአየሁ ታደለ እና ቤተሰቦቹ ፋውንዴሽን (BTFF) በኢትዮጵያ ፌዴራላዊ ዲሞክራሲያዊ ሪፐብሊክ

ሐበሻ ሲሚንቶ አ.ማ. በዋናው መስሪያ ቤት ሲጠቀምባቸው የነበሩ በመጠኑ ያገለገሉ ተሽርካሪዎች እንዲሁም ሞተር ሳይክሎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Reporter (Sep 02, 2026)  ያገለገሉ ተሽከርካሪዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ HCSC/M/NCB/-0001/2018 ሐበሻ ሲሚንቶ አ.ማ በዋናው መስሪያ ቤት ሲጠቀምባቸው የነበሩ በመጠኑ ያገለገሉ ተሽርካሪዎች

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Electronics Equipment

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/87f6a932-bf0d-4dda-ac54-2bef4e0142ce/open Lot Information

St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Office Equipment

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1edcee6b-422b-4463-9c47-465b1502f1a8/open Lot Information

Ministry of Industry፡ Procurement of Tyres

Government (Sep 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/5359d490-d2d8-4649-85af-c3b1f36312df/open Lot Information

Amanuel Mental Specialized Hospital: Procurement of Maintenance and Repair Service

Government (Aug 22, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/d66587ee-bd1a-4b9d-b676-322e4e9a6bba/open Invitation to