Re-Invitation Tenders in 2021

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

Addis Zemen (Apr 03, 2026) Invitation to Re- Bid NATIONAL COMPETITIVE BIDDING (NCB) Procurement Reference Number Re-Bid AB/IT/12/2025/26 Awash Bank S.C. invites technically competent and commercially competitive proposals from bidders

Awash Bank S.C. Invites Bids for the Acquisition of an F5 Local Traffic Manager (LTM) Module License and Support Upgrade to F5 Premium Plus Support Subscription with Technical Training.

Addis Zemen (Apr 03, 2026) ማስተካከያ በ17/7/2018 ዓ.ም ገጽ 29 ላይ ለ3ኛ ጊዜ የወጣ የሲሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል ባወጣው ማስታወቂያ እስክራፕ ያደረገ ተሽከርካሪ ወይም ማሽነሪ እና ያገለገሉ ተሽከርካሪ ወይም ማሽነሪ

በአብክመ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል የጨረታ ማስተካከያ አውጥቷል

Addis Zemen (Apr 03, 2026)  የጨረታ ማስታወቂያ ሃራጅ 14/2018 በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ሸቀጣሸቀጥ (ልዩ ልዩ እቃዎች )፣አዳዲስ አልባሳት፣ ኮስሞቲክስ፣ ድብልቅ ገብስ እና

በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ የተለያዩ እቃዎች በሃራጅ ጨረታ ባለበት ሁኔታ በኦክሽን ኢትዮጵያ ኦንላይን መተግበሪያ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል

Government (Apr 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ccb56de1-f8b6-4aec-a31e-b5548ce1095f/open Invitation to Bid Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter Procurement Reference

Oromia Science And Technology Authority Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter

Register Now

አሁኑኑ ይመዝገቡ

ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች

St. Peter Specialized Hospital፡ Procurement of Rent Service

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/effa4ba8-e128-49f5-9fd9-8ccd7d862c29/open Lot Information

የኬር ኸዥ አጠቃላይ ንግድ አ.ማ. የስልክ ቁጥር ማስተካከያ ማድረግ ይፈልጋል

Addis Zemen (Aug 04, 2026) ማስተካከያ ሐምሌ 26 ቀን 2018 ዓ/ም በወጣው አዲስ ዘመን ጋዜጣ ገፅ 19 ላይ የኬር ኸዥ

የጠበላ ከተማ አስተዳደር ፋይናንስና ፕላን ልማት ዩኒት ኮንስትራክሸን ማቴሪያል (ስሚንቶ፣ ቆርቆሮ፣ ሚስማር ወዘተ) የማዕድን ውጤት/ግብዓት (ድንጋይ፣ አሸዋ፣ ጠጠር) የደን ውጤት (ባህር ዛፍ እንጨት) ኤሌክትሮኒክስ (ኮምፒተር፣ ፕሪንተር ወዘተ) ጽ/መሳሪያ (ኮፒ ወረቀት እስኪርቢቶ ወዘተ) የመኪና ጎማ፣ ሞተር ሳይክል እና የመኪና መለዋወጫ ዕቃ የመኪና ሠርቪስ እና ፈርኒቸር በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል

Waajjirri Maallaqaa Aanaa Gooroo Guutuu, Bara Baajataa 2019 Keessatti Tajaajila Manneen Hojii Aanaa Gooroo Guutuuf Kan Oolu Meeshaalee Barreeffamaa, Meeshaalee Dhaabbataa, Meeshaalee Qulqullinaa, Meeshaalee Elektirooniksii, Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataafi Uffata Seeraa, Caalbaasii Ifaa Lakkoofsa 001/2019 Baasuudhaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada

በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/ ስፖርት ጽ/ቤት ለሽያጭ የሚውሉ ባህር ዛፍ እና ዲክራሲ ግራር መሸጥ ይፈልጋል

Bekur (Aug 03, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በአዊ/ብሔ/አስ/ዞን/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት የአን/ጓ/ወ/ አካባቢ ጥበቃ ተጠሪ ጽ/ቤት እና የአን ጓ/ወ/

የአማራ ምርጥ ዘር ኢንተርፕራይዝ የስንዴ ዘር ከተከማቸበት ከተማ ወደ ሚፈለገዉ ቦታ ለማጓጓዝ፣ የሰብል ጥበቃ ቁሳቁስና የተለያዩ ኬሚካሎች፣ የዘር ማበጠሪያ ማሽን መለዋወጫ፣ የደንብ ልብስ፣ የላብራቶሪ ማቴሪያልና የዘር ታግ ህትመት ለመግዛት እና የተለያዩ ለዘር የማይሆኑ ሰብሎች፣ የተለያዩ ብጣሪዎች እና ያገለገሉ ጆንያዎችን ለመሸጥ ይፈልጋል

በአብክመ ጤና ጥበቃ ቢሮ የቡሬ የመጀመሪያ ደረጃ ሆስፒታል ቡሬ በ2019 በጀት ዓመት ዓመታዊ ውል በመያዝ ኤሌክትሮኒክስ ጥገና እና ጀኔሬተር ግዥ በግልፅ ጨረታ አውጥቶ ማሰራት እና መግዛት ይፈልጋል

National Intelligence and Security Service: Procurement of Spare Parts

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/4834ffba-87d2-4225-bbb0-9437ea2a5f51/open Lot Information

St. Peter Specialized Hospital: Procurement of Infant Child Room Materials

Government (Aug 04, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/1af9b0b7-6cb7-46eb-a157-90892202b0b7/open Lot Information