Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 03, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/ccb56de1-f8b6-4aec-a31e-b5548ce1095f/open Invitation to Bid Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter Procurement Reference
Oromia Science And Technology Authority Procurement of Radiation Monitoring and Radiation Meter
Dire Gazetta (Apr 01, 2026) ለ3ኛ ጊዜ በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት supply of pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም
የድሬዳዋ አስተዳደር ግብርና ውሃ ማዕድን ኢነርጂ ቢሮ ለ2018 በጀት ዓመት Supply of Pesticide & Chemicals በጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/d0cd9a61-451a-45f3-87c7-7cde99f44966/open Reference Number: JKU-NCB-G-0058-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: JKU-NCB-G-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Jinka University: Procurement of Computer Spare Parts-2018
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/be58f1eb-aa04-402a-963a-47435289dc12/open Reference Number: CSC-NCB-G-0006-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: CSC/NCB/BID/001/2018 Procurement Information Procurement Type:
FDRE Civil Service Commission፡ Procurement Requisition of Electronics Material
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Ethio-Engineering Group Ethiopia Plastic Industry Invites Eligible Bidders for the Supply of Various Plastic Raw Materials, Including PVC Resin, HDPE (Pipe/Extrusion and Injection Grade), LDPE (Medium and Light Duty), Polypropylene (PP), and Stabilizers.
Ethiopian Herald (Jul 31, 2026) INVITATION TO TENDER NO. EPI/SCM/01/2026 Ethio-Engineering Group Ethiopia Plastic Industry invites all interested bidders to
የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply, Fix, Test and Commissioning Fire Fighting Pumps ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/SF/100/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውል Supply,
የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለአዋሸ 7 ፖሊስ ሕንፃ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ 2000KV Transformer ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DC/EM/101/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሸን ኢንተርፕራይዝ ለአዋሸ 7 ፖሊስ ሕንፃ ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት
በኢትዮ ኢንጂነሪንግ ግሩፕ ኢትዮጵያ ፕላስቲክ ኢንዱስትሪ የተለያዩ ለምርት አገልግሎት የሚውሉ ጥሬ ዕቃዎች፣ ኤሌክትሪካል የማሽን መለዋወጫዎች እና መካኒካል የማሽን መለዋወጫዎች መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮ ኢንጂነሪንግ ግሩፕ ኢትዮጵያ ፕላስቲክ ኢንዱስትሪ የተለያዩ ለምርት አገልግሎት የሚውሉ ጥሬ ዕቃዎች ፣
የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት የኮንስትራክሽን መሳሪያዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የግልፅ ጨረታ ጥሪ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መንገዶች አስተዳደር የድሬድዋ መንገድ ጥገና ዲስትሪክት ከዚህ በታች የተገለጸውን የኮንስትራክሽን
በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የሶዶ ዳጪ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተሮች በ2019 በጀት ዓመት የደንብ ልብስ፣ የጽህፈት መሳሪያዎች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የቢሮ ዕቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ ዕቃዎች፣ ፈርኒቸሮችን እና የመኪና ጎማ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መግዘት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 31, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 1/2019 በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የሶዶ ዳጪ ወረዳ ገ/ጽ/ቤት ለወረዳው ሴክተሮች
Waajjirri Maallaqaa Aanaa Balee Gasgaar Seektaroota Aanaa Keessatti Argamaniif Meeshaalee Barreessaa Fi Qulqullinaa, Uffata Seeraa Hojjettoota Deeggarsaa Fi Ogeeyyii,gommaa Fi Meeshaalee Jijjiirraa Konkolaataa ,meeshaalee Dhaabbii Fi Meeshaalee Elektirooniksii Caalbaasii Ifaan Dorgomsiisee Bituu Barbaada
Addis Zemen (Jul 31, 2026) Beeksisa Caalbaasii Ifaa Waajjirri Maallaqaa Aanaa Balee Gasgaar seektaroota aanaa keessatti argamaniif meeshaalee barreessaa fi
Arbaminch University፡ Procurement of Sport Materials
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/c045bcc4-8132-43b0-bd7b-a292e539db47/open Lot Information
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Medical Equipment and Supplies(sgg)
Government (Jul 31, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/3c885dd2-46b2-4e32-b478-6b86c2af42ff/open Lot Information