Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 01, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/65f63080-d838-4b80-b869-6168cf9ab98e/open Invitation to Bid Procurement of Sanitary Items Procurement Reference No: ECC-NCB-G-0515-2018-BID-Open-Re-bidProcurement Category:
Dire Dawa Branch Office , Ethiopian Customs Commission፡ Procurement of Sanitary Items
Government (Apr 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/e16d9a6a-a21a-4396-a1c3-a26237bedea4/open Reference Number: WU-NCB-G-0043-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G- NW-0027-2018-BID Procurement Information Procurement
Wollo University: ለአዲስ የውሃ መስመር መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ
Government (Apr 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/42f9e648-1aec-4301-93fe-2c8546ea7e45/open Reference Number: WU-NCB-G-0102-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-MPE-0003-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University: Procurement of Maintenance Permanent Equipment(ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ)
Government (Apr 01, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/cc9c610f-5d53-4b0c-b90f-5f346ce13c1f/open Reference Number: WU-NCB-G-0037-2018-BID-Open-Re-bid-Re-bid Lot Reference: TCC-NCB-G-0006-VSPE-2018-BID Procurement Information Procurement Type:
Wollo University Procurement of የመኪና መለዋወጫ ዕቃዎች ግዥ(ወ/ዩ/ ልዕለ ህክምና ካምፓሰ)
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
The Central Ethiopia Regional State Disaster and Risk Management Commission Invites Sealed Bids for Borehole Drilling, Community Water Pond Construction, and Shad Net Construction in the Siltie Zone.
Addis Zemen(Feb 28, 2026) National Competitive (NBC) National Competitive Bidding (NCB) for 1. CENTERAL ETHIOPIA REGIONAL STATE DESASTER AND RISK
Audit Services Corporation Invites Bids for the Supply of 16 Laptop Computers and One Desktop Computer.
Addis Zemen(Feb 28, 2026) Invitation for Bid Reference. No 001/2018 Audit Services Corporation invites to all interested & eligible bidders
Ethiopian Customs Commission Kombolcha Branch Office፡ Procurement for Spare Parts /ዶዛን ፎርክ ሊፍት/
Government(Feb 28, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/06caed03-0828-4427-bbea-156e68514e9f/open Reference
የኢትዮጵያ መድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት (EPSS) አርባምንጭ ቅርንጫፍ የመ/ቤቱ ሠራተኞችን ማመላለሻ ትራንስፖርት አገልግሎት ከህጋዊ የህዝብ የትራንስፖርት አገልግሎት አቅራቢ ማህበራትን በጨረታ አወዳድሮ የትራንስፖርት ሰርቪስ አገልግሎት ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ መድኃኒት አቅራቢ አገልግሎት (EPSS) አርባምንጭ ቅርንጫፍ የመ/ቤቱ ሠራተኞችን ማመላለሻ ትራንስፖርት አገልግሎት
በ624 ካሬ ሜትር ቦታ ላይ ያለ ቤት ሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ
Yedebub Nigat(Feb 28, 2026) ለ2ኛ ጊዜ የወጣ የሀራጅ ጨረታ ማስታወቂያ በአፈጻጸም ከሳሽ ወ/ሮ በቀለች ጎአ ጠበቃ አቶ በረከት ባሩዳ እና
በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአ/ከ/ክ/ከ በወረዳ 10 ስር የሚገኘው የብርሃን በር ቅድመ አንደኛ፣ አንደኛና መካከለኛ ደረጃ ት/ቤት ቅጥር ግቢ ውስጥ የሚገኘውን የመምህራንና የአስተዳደር ሰራተኞች መዝናኛ ክበብ ለምግብ ቤት አገልግሎት ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር 01/2018 በአዲስ አበባ ከተማ አስተዳደር በአ/ከ/ክ/ከ በወረዳ 10 ስር የሚገኘው የብርሃን
ኃይለማርያም እና ሮማን ፋውንዴሽን ለፕሮጀክቱ ተሳታፊዎች የሥራ ማስጀመሪያ ካፒታል በዓይነት ለማቅረብ የተለያዩ የቤት እንስሳትን በዘርፉ ከተሰማሩና የታደሰ የንግድ ፈቃድ ካላቸው ህጋዊ አቅራቢዎች በሀገርአቀፍ ግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ኃይለማርያም እና ሮማን ፋውንዴሽን (HRE) በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል የወጣቶች የራስ ስራ እድል ፈጠራ ፕሮጀክትን
ሰላም የአነስተኛ ፋይናንስ ተቋም (አ.ማ) ለተለያዩ ቢሮዎች አገልግሎት የሚውሉ የተለያዩ የቢሮ ዕቃዎችን ከህጋዊ ንግድ ድርጅቶች/ ግለሰቦች በጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ጨረታ ማስታወቂያ ሰላም የአነስተኛ ፋይናንስ ተቋም (አ.ማ) በደቡብ ኢትዮጵያ ክልል ጋሞ ዞን እና በአካባቢው የሚገኝ ማይክሮ
በደ/ም/ኢ/ህ/ከ/መ/በኮንታ ዞን ኮንታ ኮይሻ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለኮንታ ኮይሻ ወረዳ አስ/ር ጽ/ቤት በደልባ ቀበሌ ህፃናት ሞዴል ቅድመ አንደኛ ትም/ት ቤት ግንባታ በ2018 በጀት ዓመት በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ ለመገንባት ይፈልጋል
Addis Zemen(Feb 28, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በደ/ም/ኢ/ህ/ከ/መ/በኮንታ ዞን ኮንታ ኮይሻ ወረዳ ፋይናንስ ጽ/ቤት ለኮንታ ኮይሻ ወረዳ አስ/ር ጽ/ቤት በደልባ