Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ አባይነሽ ገለቱ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ለማ ገለቱ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የይዞታው ስፋት 362.49 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የሽያጭ ግልጽጨረታ ማስታወቂያ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እና አሮጌ
የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እና አሮጌ የተሽከርካሪ ጎማዎችን በሃራጅ በግልፅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/95d515ff-2f98-4a34-8872-b1e281154838/open Invitation to Bid Procurement of Medical Equipment and Supplies Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0110-2018-BID-OpenProcurement
CMHS , University of Gondar: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/52fc8bab-e41f-486e-87aa-9ad72ec16c0b/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0045-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የተለያዩ
Republican Guard: በድጋሚ የወጣ የተለያዩ የውሃ ዕቃዎች LOT – 044-2018-P
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
Federal Technical and Vocational Education and Training Institute፡ Procurement of Printing and Publishing Services
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/be4372e1-b35c-495a-8d86-edee1f866e20/open Lot Information
Arbaminch University፡ Procurement of Construction Materials
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/33f8d854-62d2-42b0-a1e0-35a36d46d3af/open Lot Information
Ambo University፡ Procurement of Building Construction
Government (Jul 29, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/cf77e1e9-3e94-4afd-9144-4d041df463e1/open Lot Information
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና ማሽነሪዎችን ለመቆጣጠሪያ አገልግሎት የሚውል የSupply & Fix GPS ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር DCE/ SF/98/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ በዋና መ/ቤት እና በፕሮጀክት የሚገኙ ተሽከርካሪዎችን እና
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ-ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ ተይዘው የተወረሱ እቃዎች በሐራጅ ጨረታ ባሉበት ሁኔታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ሐራጅ ጨረታ ቁጥር 03/2018/19 ዓ.ም. በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የአዳማ ቅ/ጽ/ቤት በህገ–ወጥ መንገድ ሲንቀሳቀሱ
በጅማ ዞን የመንቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የመኪና ጎማዎች፣ የቢሮ ቋሚ እቃዎች፣ የኤሌክትሮኒክስ መሳሪያዎች፣ የጽህፈት እና ንጽህና መሳሪያዎች፣ የግንባታ እቃዎች፣ ሞተር ሳይክል እና ደንብ ልብስ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ግዢ ለመፈፀም ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ በጅማ ዞን የመንቾ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት በ2019 የበጀት ዓመት የመኪና ጎማዎች፣ የቢሮ
በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ የተለያዩ የተሽከርካሪ መለዋወጫ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ በሀገር መከላከያ ሚኒስቴር የሎጀስቲክስ ዋና መምሪያ ከዚህ በታች የተጠቀሰውን ዕቃ በድጋሚ በግልፅ ጨረታ
ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የቡና መፈልፈያ ማሽን፣ የአሻራ መሳቢያ ሞተር ፖምፕና ልዩ ልዩ መለዋወጫ ግዥ በብሔራዊ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ወንዶ ንግድና ኢንቨስትመንት ኩባንያ ኃ/የተ/የግል ማህበር የቡና መፈልፈያ ማሽን የአሻራ መሳቢያ ሞተር ፖምፕና
የቦታው ስፋት 417 ካ.ሜ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Jul 29, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ በፍ/ባለሙበት አቶ ካሴ አያሌው መስፍን እና በፍ/ባለዕዳ እነ ጥሩዬ አያሌው መስፍን መካከል