Re-Invitation Tenders in 2021
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ድጋሚ የወጣ የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ የፍ/ባለመብት እነ ወ/ሮ አባይነሽ ገለቱ እና የፍ/ባለዕዳ እነ አቶ ለማ ገለቱ መካከል ስላለው የፍርድ አፈጻጸም ጉዳይ የፌዴራል መጀመሪያ ደረጃ ፍ/ቤት
የይዞታው ስፋት 362.49 ካ/ሜ የሆነ ቤት የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Apr 02, 2026) ለሦስተኛ ጊዜ የወጣ የሽያጭ ግልጽጨረታ ማስታወቂያ የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እና አሮጌ
የስሪንቃ ግብርና ምርምር ማዕከል በ2018 በጀት ዓመት አገልግሎታቸውን የጨረሱ አሮጌ ብረታ ብረቶችን ማለትም ስቲል ካስት አይረን አልሙኒየም እና አሮጌ የተሽከርካሪ ጎማዎችን በሃራጅ በግልፅ ጨረታ መሸጥ ይፈልጋል
Government (Apr 02, 2026) የመንግስት ግዢ ጨረታ ሲያወጡ ቀኑን ስለሚቀያይሩት በየጊዜው ማየት እንዳትረሱ! ቀኑ ቢቀየር ሃላፊነት አንወስድም! https://production.egp.gov.et/egp/bids/all/tendering/95d515ff-2f98-4a34-8872-b1e281154838/open Invitation to Bid Procurement of Medical Equipment and Supplies Procurement Reference No: UoG-NCB-G-0110-2018-BID-OpenProcurement
CMHS , University of Gondar: Procurement of Medical Equipment and Supplies
Government (Apr 02, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/52fc8bab-e41f-486e-87aa-9ad72ec16c0b/open Lot Information Procurement Reference Number: RG-NCB-G-0045-2018-PUR Object of Procurement: በድጋሚ የወጣ የተለያዩ
Republican Guard: በድጋሚ የወጣ የተለያዩ የውሃ ዕቃዎች LOT – 044-2018-P
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
ኢካፍኮ አ.ማ. የ2018፤ 2019 እና 2020 በጀት ዓመት ሂሣቦችን የሚመረምሩለት ኦዲተሮች ይፈልጋል
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) የጨረታ ማስታወቂያየጨረታ ቁጥር 003/2018በድጋሚ የወጣ የሂሣብ ምርመራ ጨረታ ማስታወቂያ ኢካፍኮ አ.ማ የ2018 ፤ 2019 እና
Berhanena Selam Printing Enterprise Invites International Bidders for the Supply of Printing Machineries Including a B2 Four Unit Sheet-Fed Offset Printing Machine, a Thermal CTP Machine, and a Desk Top Laser Engraver Machine.
Ethiopian Herald (Mar 06, 2026) RE-INVITATIONINTERNATIONAL TENDERNo.01/2026 Berhanena Selam Printing Enterprise invites International all eligible bidders for the supply of
የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ንብረቶችን ባሉበት ሁኔታ በሐራጅ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) የሐራጅ ሽያጭ ማስታወቂያ ስማቸው ከዚህ በታች ባለው ሰንጠረዥ የተገለፁት የኢትዮጵያ ልማት ባንክ ደንበኞች በሊዝ ፋይናንሲንግ
St. Paul’s Hospital Millennium Medical College፡ Procurement of Laptop Charger
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/34c32006-5118-4d64-829e-91b9b57cf5ec/open Lot Information
ፌዴራል ከፍተኛ ፍርድ ቤት ለም/ፕሬዚዳንት ጽ/ቤት አገልግሎት የሚውሉ የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/6c66405d-a8e8-469c-a2c0-689a8e4f915e/open Lot Information
Eka Kotebe General Hospital፡ Procurement of Electronics Material
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/a30d0e3a-1eab-44ad-a54a-37572ef1a3fd/open Lot Information
የኢንዱስትሪ ሚኒስቴር ዳይፐር 270 ባለ 4ቁጥር 30ባለ 3ቁጥር ግዥ መፈፀም ይፈልጋል
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the EGP website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/purchasing/7c0c2540-e651-4e10-b4c8-2d485b4da8f7/open Lot Information
በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ከጤና ሚኒስቴር በSDG ፕሮግራም ድጋፍ በክልላችን የንፅህና ግብይት ተግባራት ለማጠናከር እንዲሁም ዘላቂነቱን ለማረጋገጥ በጀት የተላከልን መሆኑን የሚታወቅ ሲሆን የንፅህና ግብይት ተግባራትን ለማጠናከር የተለያዩ የንጽህና ምርቶች አቅርቦት ግዢ በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Mar 06, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ በማዕከላዊ ኢትዮጵያ ክልላዊ መንግስት ጤና ቢሮ ከጤና ሚኒስቴር በSDG ፕሮግራም ድጋፍ በክልላችን
Ministry of Revenue: Procurement of Laptop and Desktop Computer
Government (Mar 06, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/0c4763fc-f14e-445c-b5ac-dff380bde728/open