Re-Invitation Tenders in 2021
Government (Apr 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/51e50699-a122-4902-ab23-986f0cc00015/open Reference Number: EFDA-NCB-G-0020-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/NCB/KITCHEN FURNITURE/129/2018 Procurement Information Procurement
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Different Kitchen Furniture
Government (Apr 03, 2026) Please click on this Link in order to Bid on the Electronic Government Procurement website https://production.egp.gov.et/egp/bids/report/tendering/78fb181d-d686-4e6a-835f-16f78d700631/open Reference Number: EFDA-NCB-NC-0019-2018-BID-Open-Re-bid Lot Reference: EFDA/PR/car/123/2018 Procurement Information Procurement Type:
Ethiopian Food and Drug Authority: Procurement of Different Car Maintenance and Service
Addis Zemen (Apr 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሽያጭና ሜካናይዜሽን አገልግሎት ዘርፍ የሩዝ የምግብ እህል ሽያጭ ጨረታ የጨረታ ቁጥር ኢግስኮ የግ/ው/ሽ/ሜ/አ/ዘ/ግጨ/ሸ05/2018 በኢትዮጵያ የግብርና
በኢትዮጵያ የግብርና ሥራዎች ኮርፖሬሽን የግብርና ውጤቶች ሽያጭና ሜካናይዜሽን አገልግሎት ዘርፍ በቦንጋ ቅርንጫፍ ተከማችቶ የሚገኘውን ሩዝ የምግብ እህል ባለበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Apr 03, 2026) በድጋሚ የወጣ የግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር፡–ሲ/መ/ባ/001/2018 ለቢሮ አገልግሎት የሚውል የፈርኒቸር ዕቃዎች ግዥ ግልጽ ጨረታ ማስታወቂያ መ/ቤታችን በሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን ለ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ
በሲዳማ መንገዶች ባለስልጣን ለ2018 በጀት ዓመት ለቢሮ አገልግሎት የሚውል ምንጣፍ ብቁ ተጫራችን አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የይ/ዓለም ሆስፒታል ህክምና ኮሌጅ የተለያዩ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ ቁጥር 01/2019 የይ/ዓለም ሆስፒታል ህክምና ኮሌጅ ተኝተውና ተመላልሰው ለሚታከሙ ህሙማን የሚውሉ መድኃኒቶች፣ የህክምና
የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply of External Wet Type Fire Hydrant and Fire Hydrant Cabinet ግዥ ለመፈፀም ተጫራቾችን በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር DCE/BM/102/2026 የመከላከያ ኮንስትራክሽን ኢንተርፕራይዝ ለጎፋ አፓርትመንት ግንባታ ፕሮጀክት አገልግሎት የሚውሉ Supply
ካለን ብናካፍል የሕፃናት፣ የአረጋውያንና የአዕምሮ ህሙማን መርጃ ማዕከል: የሂሳብ አዋቂ በጨረታ ለማወዳደር የወጣ ማስታወቂያ
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሂሳብ አዋቂ በጨረታ ለማወዳደር የወጣ ማስታወቂያ ካለን ብናካፍል የሕፃናት፣ የአረጋውያንና የአዕምሮ ህሙማን መርጃ ማዕከል በኢ.ፌ.ዴ.ሪ
Ethiopian Airlines Group (EAG) Invites Eligible Manufacturers to Submit Bids for the Supply of Male Cabin Crew Shoes.
Ethiopian Herald (Aug 05, 2026) Invitation to Bid for the supply of Male Cabin Crew Shoes Bid Announcement No. SSNT-T631
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር መንገድ ግቢ ውስጥ ለሚገኘው የፌዴራል ፖሊስ የምርመራ ቢሮ የህንጻ ዲዛይን እና ግንባታ ፕሮጀክት (Design & Construction of Airport Federal Police Investigation Office Building Project) ብቁ የህንጻ ተቋራጭ ተወዳዳሪዎችን ለመጋበዝ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር: SSNT-T630 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የአየር መንገድ ግቢ ውስጥ ለሚገኘው የፌዴራል
የኢትዮጵያ ልማት ባንከ አዳማ ዲስትሪክት የዶሎማይት ማምረቻ ማሽን እና አንድ ዊል ሎደር በዝግ ጨረታ አወዳድሮ በጥሬ ገንዘብ መሸጥ ወይም የባንኩን መስፈርት ለሚያሟሉ መልሶ ማከራየት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ ልማት ባንከ አዳማ ዲስትሪክት ከዚህ በታች በሰንጠረዥ ውስጥ ስሙ የተጠቀሰው ተከራይ
በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተተውና የተወረሱ ዕቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች ግልፅ ጨረታ ቁጥር ግ-03/2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩከ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት
የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ ዕቃዎችን መግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የኦሞ ናዳ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት ለወረዳው መ/ቤቶች የተለያዩ አላቂ እና ቋሚ፣ እስቴሽነሪ፣ የኤሌክትሮኒክስ
የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ አምራች ድርጅቶችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ በኮንትራት ለማሰራት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 05, 2026) የሴት የበረራ አስተናጋጅ ሠራተኞች ጫማ ጨረታ ማስታወቂያ የጨረታ ቁጥር SSNT-T633 የኢትዮጵያ አየር መንገድ ግሩፕ የሴት