Re-Invitation Tenders in 2021
Reporter (Aug 09, 2026), Fortune (Aug 09, 2026) DASHEN BANK S.C CALL FOR NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) 1. Dashen Bank invites eligible and interested potential bidders for the procurement of
Dashen Bank S.C. Invites National Competitive Bids for Five Distinct Procurement Lots: Promotional Giveaway Materials (DBOT01426/27), Virtual Processor Cores for IBM Cloud Pak (DBOT01526/27), Self-service Tablets (DBOT01626/27), Floor Epoxy Work for Lideta I Building (DBOT01726/27), and Network Installation Tool Kits (DBOT05825/26).
Reporter (Aug 09, 2026) ዘመን ባንክ አ.ማ ያገለገሉ ንብረቶች (የቢሮ ፈርኒቸሮች) ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ (በድጋሚ የወጣ የጨረታ ማስታወቂያ) ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ
ዘመን ባንክ አ.ማ. ልዩ ልዩ ያገለገሉ ንብረቶችን (የቢሮ ፈርኒቸሮችን) ባሉበት ሁኔታ በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 09, 2026) INVITATION TO BID NATIONAL COMPETITIVE BID (NCB) RE-BID PROCUREMENT OF: THALES HSM 10K (PAYSHIELD) LICENSE RENEWAL BID REF NO: ETS/NCB/005/2026/27 1. EthSwitch Share Company, which is
EthSwitch Share Company, the Operator of the National E-payment Switch of Ethiopia, Invites Bids for the Procurement of Thales HSM 10K (PayShield) License Renewal.
Reporter (Aug 09, 2026) በድጋሚ የወጣ ግልጽ የጨረታ ማስታወቂያ የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት ለማሳተም ከዚህ በታች በተዘረዘረው ዝርዝር መሠረት በሀገር ውስጥ
የኢትዮጵያ አትሌቲክስ ፌዴሬሽን በቁጥር 02/2019 የ2019 በጀት ዓመት ለተለያየ አገልግሎት ላይ የሚውሉ መጽሔት በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ማሳተም ይፈልጋል
ለ3ኛ ና ከዚያ በላይ የወጡ ጨረታዎች
የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች በግልፅ ጨረታ አወዳድሮ መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) የተለያዩ ያገለገሉ ዕቃዎች ሽያጭ ጨረታ ማስታወቂያ የአዲስ አበባ ቄራዎች ድርጅት ያገለገሉ የተለያዩ ቁርጥራጭ ብረታ ብረቶች ሙሉና
ORDA Ethiopia is Inviting Eligible Bidders to Provide Consultancy Services for the Mid-Term Evaluation of the Amhara Trachoma Elimination Program in Wogera Woreda, Central Gondar Zone.
Reporter (Aug 12, 2026) Invitation for Open Bids For services Bid No, ORDA /NCB/ PS02/2026 1. The ORDA Ethiopia has
The Development Bank of Ethiopia Invites National Competitive Bids for the Procurement of Various Vehicle Tyres.
Reporter (Aug 12, 2026) Development Bank of Ethiopia Invitation for National Competitive Bid (NCB) Bid Ref. No.DBE/NCB/G/T/01/2026/27 1. Development Bank
በጉምሩክ ኮሚሽን የሞጆ ጉምሩክ ቅርንጫፍ ጽ/ቤት የተለያዩ እቃዎችን ባሉበት ሁኔታ በሀራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የተተውና የተወረሱ ዕቃዎች የሀራጅ ጨረታ ቁጥር ሐ- 6 /2019 ጨረታ በኢትዮጵያ ጉምሩክ ኮሚሽን የሞጃ ጉምሩክ
የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. የተለያዩ ንብረቶችን መሸጥ ይፈልጋል
Reporter (Aug 12, 2026) ለመጀመሪያ እና ለሁለተኛ ጊዜ የወጣ የሐራጅ ማስታወቂያ የኦሮሚያ ኅብረት ሥራ ባንክ አ.ማ. ከዚህ በታች ስማቻው ለተገለጸው
በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሥር የሚገኘው የወረዳ 9 ኳስ ሜዳ ጤና ጣቢያ የህክምና መድሀኒቶችና የላብራቶሪ ሪኤጀንት፣ አላቂ የፅህፈት መሣሪያ፣ ቋሚ የቢሮ እቃዎች፣ የደንብ ልብስ ጨርቆች፣ የፅዳት ዕቃዎች፣ ቋሚ የህክምና መገልገያ መሳሪያዎች፣ ህትመት፣ የኤሌክትሮኒክስ እቃዎች፣ ጥገናና ሰርቪስ፣ አላቂ የቢሮ እቃዎች፣ የተለያዩ ክፍሎች የጥገናና እድሳት ስራ በ2019 ዓ.ም. የበጀት ዓመት ግዥ ለመፈጸም ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) ግልፅ የጨረታ ማስታወቂያ የግዥ መለያ ቁጥር 001/2019 ዓ.ም. በአዲስ ከተማ ክፍለ ከተማ ጤና ጽ/ቤት ሥር
የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት ጉምሩክ ኮሚሽን የተለያዩ እቃዎችን በግልጽና በሐራጅ ጨረታ አወዳድሮ ለመሸጥ ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የጨረታ ማስታወቂያ የአዋሽ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት የጉምሩክ ህግን ተላልፈው የተያዙ የተለያዩ የኮንትሮባንድ እቃዎችን በቃሊቲ ጉምሩክ ቅ/ጽ/ቤት
በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የቀርሳና ማሊማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት የኤሌክትሮኒክስ፤ የጽህፈት መሳሪያዎችን፤ የንጽህና መሳሪያዎችን፤ ቋሚና አላቂ የቢሮ ውስጥ እቃዎችን፤ የሠራተኛ የደንብ ልብሶችን፤ የቴክኒክና ሙያ ማሰልጠኛ እቃዎችን፤ የግንባታ እቃዎችንና የተለያዩ ፈርኒቸሮችን በግልጽ ጨረታ አወዳድሮ ለመግዛት ይፈልጋል
Addis Zemen (Aug 12, 2026) የግዢ ጨረታ ማስታወቂያ በኦሮሚያ ክልላዊ መንግስት በደቡብ ምዕራብ ሸዋ ዞን የቀርሳና ማሲማ ወረዳ ገንዘብ ጽ/ቤት
World Vision Ethiopia (WVE) is Inviting Eligible Bidders for the End-to-end Delivery and Installation of a 5 Ton/Day Maize Processing Plant (Agro Processing Plant) Along with the Establishment of a Solar Powered Irrigation System.
Reporter (Aug 12, 2026) INVITATION TO BIDPROCUREMENT REFERENCE NUMBER: WVE/ SCM/00191/26 Subject: Invitation to Bid for End-to-End Delivery of a